ผู้เขียน หัวข้อ: ขายชุดปั๊มลมมินิ สำหรับผู้เริ่มต้น ในราคาแสนถูก!! ((ขายแล้วนะคับผม ขอบคุณThaigundam มากๆคับ))  (อ่าน 6172 ครั้ง)

ออฟไลน์ dakas

• Like: 0
((ขายแล้วนะคับผม ขอบคุณThaigundam มากๆคับ))

ขายปั๊มลมมินิ+แอร์บรัชจากฮ่องกงคับ
แถมตัวดักไอน้ำของ U-star ด้วย

พอดีว่าเพิ่งได้ปั้มลมกับแอร์บรัชตัวใหม่มา ทิ้งชุดเริ่มต้นชุดนี้ไว้ก็เสียดาย
เลยขอเอามาปล่อยต่อในราคาถูกคับ

**ตัวแอร์บรัชจะไม่มีที่ปรับเข็มนะคับ ผมก็ไม่ทราบว่าเพราะอะไร แต่ซื้อมาก็ไม่มีอยู่แล้ว ถึงกระนั้นก็ยังสามารถใช้งานได้ตามปกติ

ทั้งหมดผมขอขายที่ 800 บาท(รวมค่าส่งลงทะเบียน)

ใครสนใจ PM มา หรือโพสข้อความทิ้งไว้ได้เลยคับ  :iconvsign:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 29, 2012, 12:25:51 PM โดย dakas »

ออฟไลน์ riderpid

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
Re: ขายชุดปั๊มลมมินิ สำหรับผู้เริ่มต้น ในราคาแสนถูก!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2012, 08:17:23 PM »
ขอเบอร์ติดต่อหน่อยคับ

ออฟไลน์ dakas

ปิดการขายคับผม ขอขอบคุณพื้นที่จาก Thaigundam.com มากๆนะคับ

ขอโทดจิงๆนะค๊าบคุณ riderpid
มีลูกค้าท่านนึงจะขอรับไปแล้ว

วันไหนมีสินค้าดีๆจะมาปล่อยต่ออีกนะคับ 
:iconvsign: