ผู้เขียน หัวข้อ: เเอร์บรัชของเเต่ละคนเป็นยังไงบ้างอะคร้าาบ  (อ่าน 9572 ครั้ง)

ออฟไลน์ Noah

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 13
  • Titan Test Team Lover.
Re: เเอร์บรัชของเเต่ละคนเป็นยังไงบ้างอะคร้าาบ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2013, 06:39:28 AM »
ของผมใช้เจ้านี้ครับ

ปล. รูปแทน

ใช้มาเกือบจะสิบปีแล้ว เป็นหัวพ่นแบบจังหวะเดียว (ออกทั้งลม+สี) เหมาะสำหรับการพ่นแบบง่ายๆ หรือจะพ่นโดยใช้เทคนิคขั้นสูง เช่น พ่นไฮไลน์ก็ได้ (ถ้าฝีมือถึง)
ถ้าจะซื้อแนะนำ iwata หัวพ่น 2 จังหวะดีกว่าครับ  :iconlol:

รุ่นนี้แถมปั้มมาเลยหรอครับ แล้วราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

ตอนนั้นผมได้มาประมาณใบเทา 3 ใบครับ
แต่ตอนนี้ของน่าจะหายากแล้ว (หรือป่าว) ใครรู้บอกด้วยน่ะครับ

ออฟไลน์ dutch6544

• Verified User
  • เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 2
Re: เเอร์บรัชของเเต่ละคนเป็นยังไงบ้างอะคร้าาบ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2013, 08:28:21 PM »
เผอิญ ผมอยากลองใช้รุ่น HD-130 ดูอ่ะครับ เห็นถูกดีเเล้วก็เป็น double action ซะด้วย ไม่ทราบว่าควรซื้อดีไหมอ่ะครับ แล้วถ้าสั่งซื้อทางเน็ตจะปลอดภัยมาก หรืออะไรยังไงบ้างไหมอ่ะครับ (ขอโทษที่ถามเยอะไปนะครับ กะจะรวบกระทู้ให้จบเลย :iconshy2:

ตัวนี้อ่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 16, 2013, 08:38:33 PM โดย dutch6544 »
DUTCH6544