ผู้เขียน หัวข้อ: กันพลาเดือน 12/2013: MG Sazabi Ver.Ka, HGUC F-91, HG Sengoku Astray, BB Xi, HG Fenice, HG Meteor Hopper, HGUC FA Gundam, GM, Zaku II + Big Gun [Thunderbolt], HGUC Zaku II J.Ridden, HGUC Nemo [UC Des.]  (อ่าน 128613 ครั้ง)

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
Mutsuri weapons อย่างกับหลุดมาจากพวกภาค 3 ก๊ก หรือพวกซามูไร(Musha)เลย กะว่าเผื่อมีใครอยากเอามาทำพวกซีรี่นี้เป็น 1/144 สินะ ไม่เลวนะ :iconwink:

โดนกับมอเตอร์ไซด์ล้อเดียว :iconlove: เอาไปเล่นกับตัวอื่นได้เผื่อแว้น

ออฟไลน์ alpaca123

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 1
ขอถามนิดนึงนะคับ...
เรดเฟรม เซนโกกุกับแบร์ไกนี่ต้องพรีจากลุงบันป่ะครับ???

ออฟไลน์ titi001

• Verified User
  • *
  • Like: 12
เรดเฟรม เซนโกกุกับแบร์ไกนี่ต้องพรีจากลุงบันป่ะครับ???
ขายปกติครับ

ออฟไลน์ alpaca123

• *
  • Like: 1
ขายปกติครับ
โอ้ ขอบคุณมากเลยครับ :iconlike:

ออฟไลน์ JinBikeR

• กัน-โอตะ
  • Like: 162
  • สำนักพู่กัน !!
HGUC 1/144 Gundam F-91 Harrison [1200 Yen]

HGUC 1/144 Gundam F-91 [1200 Yen]

HGUC 1/144 Full Armor Gundam [Gundam Thunderbolt Ver.] [2700 Yen]

HGUC 1/144 MS-06 Zaku II + Big Gun [Gundam Thunderbolt Ver.] [3800 Yen]

Builders Part System Weapon 006 [1200 Yen]

ออฟไลน์ nikoneko

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 19
HGUC 1/144 Full Armor Gundam [Gundam Thunderbolt Ver.] กล่องแนวมากๆ เท่จริงๆ นึกถึงหน้ากล่องโมสมัยก่อนที่ใช้สีอคริลิควาดจริงๆ

ออฟไลน์ San

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 56
ผมว่าผมเห็น ครอสโบน นะ o_0 !!!!

ออฟไลน์ Aultaisen

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: 2
ผมว่าผมเห็น ครอสโบน นะ o_0 !!!!
วางแผนไว้แล้วครับ ผมก็กะไว้ตั้งแต่เห็น f91 HG แล้วแหละ
ไหนจะMG ที่พรี กันไป มีรึที่ HG ไม่ย้อม กำไรทั้งนั้น  :icongift: :icongift: :icongift:

ออฟไลน์ polonium

• Like: 3
F91 ตัวแฮร์ริสันไม่มีบาซูก้าในกล่องเหรอ?!

ออฟไลน์ naroki

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 544
  • Time and space with magic
F91 ตัวแฮร์ริสันไม่มีบาซูก้าในกล่องเหรอ?!

อ้างอิงจากคำอธิบายใน 1999

แถมบีมรันเชอร์มาให้ด้วย  แต่ในคอมมิคพี่แกไม่ได้ใช้ แค่นั้นแหล่ะ

http://www.1999.co.jp/eng/10251114

แปะ ซาซาบี้ให้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 02, 2013, 10:25:44 PM โดย naroki »

สร้างเพจละนะ
https://www.facebook.com/Narokiastray/

ออฟไลน์ originalunknow

• Like: 5
  • -
อีก12วันจะขายแล้ว ก็ยังไม่โชว์รูปแกนติดฟันเนล คงมาเป็น P-Bandai จริงๆล่ะมั้งเนี่ย เพราะตัวนี้ดับเบิ้ลฟินฟันเนลแบบนูไม่ได้  :icondisapp:

ออฟไลน์ San

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 56
sazabi ver ka.นี่ ยิ่งดูยิ่งเคลิ้มตามเเฮะ.... :iconlike:

ออฟไลน์ jom_jon_kid

• Like: 2

ออฟไลน์ marasai

• กัน-โอตะ
  • Like: 60
Sazabi นึกว่าออกปลายปี....ช่วงนี้โดนตัดยอดบัตรฯหลายรายการเลย  :iconhihi:
ตัวประกอบหลังฉาก F91 = Vigna Ghina หนิ  :iconwinks:
(เพิ่ง pre ตัว 1/100 Re-Product ไป ยังว่าจะไล่ทุกเบอร์ แต่กลัวพัสดุกล่องใหญ่ล่อตาให้โดนภาษีแล้วจะไม่คุ้ม)

กล่องมโหฬาร อลังการ แต่ไหงราคาถูกกว่า MG THE-O อ่ะ?! :icondizzy:
V
V
V
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 06, 2013, 07:38:46 PM โดย marasai »

• กัน-โอตะ
-
ขนาดกล่องพี่บี้ มโหฬารมาก  :iconcryjoy:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 07, 2013, 12:06:04 PM โดย JinBikeR »

ออฟไลน์ pas20

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 14
  • ทำสีโมเล็กให้แหล่มมันยากนะ
ต้องจัดเป็นของขวัญปีใหม่ให้ตัวเองซะแล้ว  :iconcryjoy:
ฝนจะตกไปถึงไหนน่ะ

ออฟไลน์ lighting

• *
  • Like: 0
ซาซาบี้กล่องใหญ่มาก แล้วข้าพเจ้าจะซื้อแล้วจะเอากลับมายังไงล่ะเนี่ย  :icondizzy:

ออฟไลน์ gis

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 4
เห็นกล่องพี่บี้แล้ว ความรู้สึกเหมือนซื้อ PG มาต่อเลยแฮะกล่องอลังการมาก  :icondisapp:

• กัน-โอตะ

ออฟไลน์ gis

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 4
เห็นแผงแล้วน้อง PG ชัดๆ ถ้าไม่รู้มาก่อนแล้วมีคนหลอกผมว่าเป็น PG นี่ผมเชื่อเลยนะนั่น  :iconfreak:

ปล.ไม่เสียทีจริงๆ ที่ Pre ตัวนี้ไปแล้ว ปุ่มเลื่อนเวลามีไหน กดให้มันเร็วกว่านี้ทีเถอะ อยากได้ๆๆๆๆๆๆๆ  :iconlove: