ผู้เขียน หัวข้อ: [โมจีน] รวบรวมข้อมูล ข่าวสาร สอบถาม และพูดคุย เกี่ยวกับโมจีน (กระทู้เก่า)  (อ่าน 3814571 ครั้ง)

ออฟไลน์ freedom02

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 16
    • www.bboygundam.com
วันนี้มา update กันหน่อยคับ
วันที่ 15 โมจีนของ TT มีออกมาอีก 2 ตัวคับผม เป็น astrea และ astrea type f คับ

สิ้นเดือนนี้จะมีออกมาเพิ่มอีก 1-2 แบบนะคับ
ตอนนี้ทาง  www.bboygundam.com ของเราเปิดรับ pre order สินค้าแล้วนะคับ
ไม่ว่าจะเป็น  BANDAI , KOTOBUKIYA , Nendoroid , Figma , transformer เราก็รับนะคับ

ออฟไลน์ nnasnd

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
วันที่ 15 โมจีนของ TT มีออกมาอีก 2 ตัวคับผม เป็น astrea และ astrea type f คับ

สิ้นเดือนนี้จะมีออกมาเพิ่มอีก 1-2 แบบนะคับ

ว้าว type f หรอ ห่ะๆ งานเข้าอีกแล้วสิเนี่ย

แล้วสิ้นเดือนนี้จะเป็นตัวอะไรละเนี่ย ขอให้เป็น virtue เถอะ :iconwish: :iconwish:

ออฟไลน์ nubirdza

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 1
1/100 นี่มันน่าเก็บจิง  แต่... มะอยากแตกไลน์ อ่ะ   :iconcry:  :iconcry:  :iconcry:

*** ผู้ใดเห็น sd เตียวคับ ขอแบบเดี่ยวๆๆนะฮะ แจ้งที อยากเอามันมาโมมาก  :iconnasty:  :iconnasty:

ออฟไลน์ ramuzath

• เริ่มหัดทาสี
  • *
รอเบอร์ 14 อ่ะ :iconwish:

ออฟไลน์ sergent

• *

ออฟไลน์ pas20

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 14
  • ทำสีโมเล็กให้แหล่มมันยากนะ
Astraea ของ TT ขอเลือกเป็น Type F ละกัน >> จะได้ไม่ต้องเห็นหน้าอ่ะ  :iconlol:
........................

โอ้ว Type F งามหลาย ถ้าพ่นสีแดงเมทัลลิกน่าจะดูดีมั่กๆ
ขอบคุณรูปท่าน Kai ครับ :iconlike:
  V
  V
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 13, 2009, 11:45:48 PM โดย pas20 »
ฝนจะตกไปถึงไหนน่ะ

ออฟไลน์ kai122

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 3
  • เอเรก้าา..าาา.าาา !!!
Re: [โมจีน] เพิ่ม
« ตอบกลับ #2146 เมื่อ: กันยายน 13, 2009, 11:35:34 PM »
เพิ่ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 13, 2009, 11:41:31 PM โดย kai122 »

ออฟไลน์ ReJInA

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 16
  • นี้มันโดนัทส่วนของชั้นนะ!!
Type-F หล่อเด็ดขาด
ตัวบลูนี่ไม่หล่อเลยทั้งตัว เหอๆ

ออฟไลน์ uzelda

• *
 :iconsmile:ว้าวน่าสนใจจริงๆ

ออฟไลน์ ToonBC5

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: -2
  • จิงดิ

รอมานาน เกือบสอยของ ghdไปซะแล้วว

ออฟไลน์ guideploy

• *
ได้สอยเจ้าไทป์Fแน่เลย งามขนาดนี้

ออฟไลน์ Hajime

• *
พึ่งไปร้านเจ้มาวันเสาร์
ได้ชิมุชะมา68x
มะรุ้ว่าเจ้แกให้ถุกอะป่าว
เพราะพึ่งไปครั้งแรก
ได้มาถูกหรืแดนเจ้แกฟันมามิรุ้
วอนผู้รุ้ตอบด้วย นะงับ

ออฟไลน์ ikokoe

• *
  • Like: -20
Rep บน ได้มาในราคาที่ .....

เหมาะสมแล้วครับ สบายใจได้  :iconvsign:

• *
เช่นกันครับ ราคาไม่เเพง ไม่ถูก
เเต่ถือเป็นราคามาตรฐานเเล้วครับ ไม่ต้องคิดมาก  :iconsmile:

ออฟไลน์ nubirdza

• *
หง่า ราคานี้ อยากได้มั่งอ่ะ  หวังว่าตอนไปถอย คงมะขาจราคาเพิ่มอีกนะ   :iconcry:  :iconcry:

ออฟไลน์ nnasnd

• *
ว้าวสุดยอดทั้งสอง type สงสัยบวก 2 กล่องแน่

กระเป๋าฉีกอีกตามเคย  555+

แต่เมื่อไหร่ exia trans-um จะเข้าไทยเนี่ย T T

รอแล้วรออีก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 14, 2009, 07:05:59 PM โดย nnasnd »

ออฟไลน์ nongnoojoe

• *
  • มีตังแค่layland T-T
ว่าจะเริ่มมาเก็บสามก๊ก เห็น type f  TT เลยชักลังเลแล้วสิ อ้ออยากจะถามเพื่อนๆครับว่าถ้าจะเริ่มเก็บlineสามก๊ก ร้านเจ๊กะหน้าลีโอจะมีให้เหมาหมดทุกตัวที่ออกไหมครับเนี่ย (ทุกตัวของโมจีนสามก๊กมีกี่ตัวหนอ? = =")

• *
Re: [โมจีน] Astraea ต่อดิบ
« ตอบกลับ #2157 เมื่อ: กันยายน 15, 2009, 09:32:16 AM »
เอาล่ะครับมาเเล้วกับเจ้า     Astraea ตัวขาว  :iconlol:
ส่วนตัวผมว่าสวยมากๆ เลย น่ะ สงสัยต้องเลือกเเล้วล่ะ จะเอาสีเเดง หรือ สีขาว
เเต่ผมว่าเจ้าตัวขาวมันก็ไปเเนวๆ Exia ซ่ะมากว่า ซึ่งถ้าเป็นแบบนั้น ซื้อ Avlace Exia เก็บเเทนดีกว่า  :iconwink:

ช่วงนี่ TT จะงานคุณ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 15, 2009, 09:34:41 AM โดย kai122 »

ออฟไลน์ pas20

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 14
  • ทำสีโมเล็กให้แหล่มมันยากนะ
Astraea ตัวขาว หน้าดูตันๆ อ่ะครับท่าน Kai  :icondizzy: ผมว่า Type F ดูมีชาติตระกูลกว่ากันเยอะเลย
สรุป ตัวขวา 1 กล่องโลด :iconfreak:
ฝนจะตกไปถึงไหนน่ะ

ออฟไลน์ nu gundam

• *
Astraea ตัวขาว หน้าดูตันๆ อ่ะครับท่าน Kai  :icondizzy: ผมว่า Type F ดูมีชาติตระกุลกว่ากันเยอะเลย
สรุป ตัวขวา 1 กล่องโลด :iconfreak:
  :iconnasty: ดูแล้วจริงของท่านแฮะ :iconnasty:
โมก็เล่นรถก็แต่ง