ผู้เขียน หัวข้อ: ใครพอจะทราบว่า HGBF ตัวนี้คือตัวอะไรบ้างครับ แล้วพอจะมีข้อมูลเพิ่มเติมมั้ยฮะ?  (อ่าน 2375 ครั้ง)

ออฟไลน์ SoNyeoShiDae

• Verified User
  • เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: -1
  • GX-9999 : Gundam X Maoh
คือจริงๆเห็นในใบปิด เมืื่อ 2 เดือนก่อนได้แล้ว แต่ก็กะว่าเดี๋ยวคงมีรายละเอียดเพิ่มเติม แต่ก็หายต๋อมไปเลย
ดูคร่าวๆแล้วท่ายืนตรงๆก็เหมือน HG 1/144 Strike Freedom แปลกๆด้วย

ใครพอจะมีข้อมูลเพิ่มเติม หรือ ภาพตัวหุ่น ลงสี ไม่ลงสี รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ dutch6544

• *
  • Like: 2
ตัวที่ยังไม่ออก เงาเค้าจะใช้เป็นเงาของ build strike full package ฮะ เป็นแบบนี้ทุกตัว ส่วนตัวนี้คาดว่าน่าจะเป็น crossbone maoh นะฮะ  :iconvsign:
ความสูงเท่ากัน แถมราคาก็เท่ากันด้วย (1800 เยน)

ราคา 1800 เยน

ส่วนสูง 298x188x66 มิลลิเมตร

สรุป น่าจะตัวนี้ล่ะฮะ เพราะข้อมูลมันตรงกันหมดเลยฮะ :iconvsign:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 29, 2014, 09:57:08 PM โดย dutch6544 »
DUTCH6544

ออฟไลน์ SoNyeoShiDae

• *
  • Like: -1
  • GX-9999 : Gundam X Maoh
 :icondisapp:  ขอบคุณครับ นึกว่าจะได้มีลุ้นตัวใหม่ๆ

ออฟไลน์ dutch6544

• *
  • Like: 2
เห็นมีข่าวว่าจะออก MS B อีกแล้วฮะ รอลุ้นดีกว่าว่าตัวอะไร  :iconlol:
DUTCH6544