GENERAL > Toys & Review / จับฉ่าย-ของเล่น

[Dollfete 2011] แว่บไปรับลูกสาวมาฮะ >w<

<< < (2/11) > >>

Wulther:
ไลนี้ คนที่ผมเคยรู้จักเค้าซื้อมาราคาแรงมากครับ หน้าตาไม่ใช่แบบนี้ผมพอจะรู้ข่าวว่าเจ้าตัววาดการ์ตูน+โดจินขายเก็บเงินซื้อมา ซื้อทีละส่วนครับ เท่าที่จำได้คือราคาพอๆกับมอเตอร์ไซดีๆคันนึงเลย ผมหวังว่าตัวนี้คงถูกกว่าเยอะนะ
คุณบลูนี่ ไม่ว่าเล่นไลไหนก็ประทับใจผมครับ :iconcryjoy: ผมรอดูแบบเต็มสูบในบล๊อคอยู่ อิๆ

naroki:

แด่ผู้กล้าเปิดไลนน์นี้

ในที่สุด ก็ขึ้นมาสู่จุดสูงสุดจนได้นะ  555  :iconlol:

ของใหญ่ๆ  ย่อมแลกมาด้วยราคาที่ยิ่งใหญ่  ถ้าเล่นจริงจัง ไลนน์นี้จนตายแน่นอน    :iconfreak:

จงท่้องใว้  "แตกไลนน์ = ตายแหลก"

blu_berriez:

--- อ้างจาก: naroki ที่ มีนาคม 27, 2011, 11:43:55 PM ---
จงท่้องใว้  "แตกไลนน์ = ตายแหลก"

--- End quote ---

เคยมีบุรุษท่านนึงกล่าวกะผมไว้ว่า..."แกน่ะ ตายไปแล้ว..." ฮ่าๆๆๆๆ เลยกล้าเปิดอ่า

พี่นาโรเองก็มีเหอะ...  :iconwinks:

RAYARZERO:
ไวท์อัลบั้มใช่มะ บลูคุง  -w- ทางนี้สั่งไปแล้วเหมือนกัน 
แต่กว่าจะได้อีกนาน  เพราะทางโน้นบอกยังส่งของไม่ได้   :iconcry:
ว่าไปตั้งชื่อยังละเธอว์

NeoX:
ให้ เรน เบอร์รี่ มาอ่านกระทู้นี้ ดีฟ่า... :iconlol: :iconlol: :iconlol:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version