ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงปีใหม่ ร้านค้า สะพานเหล็ก เปิดไหม  (อ่าน 2634 ครั้ง)

ออฟไลน์ cantonafc

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 2
ปีใหม่ มีโอกาส จะได้ไป สะพานเหล็ก ไม่ทราบว่า ร้านค้า ยังเปิดไหม

ออฟไลน์ kit556

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 54
Re: ช่วงปีใหม่ ร้านค้า สะพานเหล็ก เปิดไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2013, 07:30:01 PM »
ผมเคยไปอยู่ปีนึง ร้านปิดพอควรครับ ทั้งร้านขายพลาโมและร้านอื่นๆด้วย แต่ก็มีร้านบางส่วนเปิด สัก 50-60% ได้มั๊ง
แต่จะไปเดินเล่นก็ได้ครับ ไปช่วงนี้อากาศเย็นดี ปกติร้อนตับแตก  :icondizzy:

ออฟไลน์ noombcc

• *
  • Like: 1
Re: ช่วงปีใหม่ ร้านค้า สะพานเหล็ก เปิดไหม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2013, 07:36:31 PM »
เท่าที่ทราบนะครับร้านโมแท้มีร้านสปิริตทอย  มิวทอย เปิดครับ  ส่วนร้านโมจีนมีร้านเจ๊กับร้านgun&gun แล้วก็ FM toy ฝั่งเมก้าพลาซ่า เปิดครับ

ออฟไลน์ cantonafc

• *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2013, 08:47:24 PM »
ขอบคุณมากครับ