ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านขายgundam ที่ฮอกไกโด และซัปโปโรมีที่ไหนบ้างครับ  (อ่าน 7063 ครั้ง)

ออฟไลน์ shadowduo

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -26
สวัสดีครับพอดีได้โอกาสไปสัมมณาที่ฮอกไกโดและซัโปโรไม่ทราบว่ามีร้านขายโมเดลกันดั้มไหมครับ แถวย่านทานูคิโจครับเห็นโปรแกรมทัวร์เขยนไว้ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Nomad-Kwanlier

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 1
  • สาวแว่น คือสิ่งที่อันตรายที่สุด
รอบผมไป ถ้าเป็นทานุกิโจว ไกด์แนะนำผมว่าที่ห้าง ดองกี้ (ถ้าจำไม่ผิดมีสัญลักษณืเป็นรูปนกเพนกวิน) น่าจะชั้น 3  นะครับแผนก toy ถ้าไม่ชัวร์ถามไกด์ดูอีกทีครับ
เกิดมาเป็นเด็กเรียน ก็ต้องตายไปกับหนังสือเรียน

ออฟไลน์ lighting

• Verified User
  • มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
ที่ย่านทานูกิโคจิ อยู่ในตัวดองกี้ แต่มีของน้อยถึงน้อยมากๆๆๆๆ ส่วนอีกที่ที่มีขายคือที่แถว JR Station อยู่ในตึก Big Camera ชั้น 5 ที่นี่ของเยอะเลย ขอให้สนุกกับการช้อปปิ้งนะครับ  :iconvsign: