ผู้เขียน หัวข้อ: ขายคีมเทพ Kotobukiya X GodHand จำนวน3อันครับ  (อ่าน 2512 ครั้ง)

ออฟไลน์ rockwallnut

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 5
  • หัดวาด หัดประกอบ หัดทำสี
ขายคีมเทพ Kotobukiya X GodHand จำนวน3อันครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 02, 2016, 12:06:16 PM »
พอดีหัวหน้าไปญี่ปุ่นแล้วแกหิ้วเข้ามาขายครับ แล้วแกฝากมาลงขาย
มีทั้งหมด 3ตัวครับ

เป็นคีมแบบคมเดียวนะครับ คมจะอยู่ที่ใบซ้ายมือของคีมครับ (ภาพถ่ายคมเป็นคีมส่วนตัวของผมครับ ถ่ายมาให้ดู ส่วนตัวขาย ของใหม่ไม่เคยแกะจากpackageครับ)

ราคาทั้งสิ้น ชิ้นละ 1850 บาท รวมส่ง EMS ครับ
ท่านใดสนใจลงชื่อจองข้างใต้ครับแล้วผมจะPM ไปถามรายละเอียดตามลำดับการโพสจองในกระทู้นี้ครับ

ปล.อาจจะตอบช้าหน่อยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 02, 2016, 12:08:56 PM โดย rockwallnut »