ผู้เขียน หัวข้อ: โล๊ะกรุ !! HG-MG ยังไม่ต่อถูกเพียบ  (อ่าน 1120 ครั้ง)

ออฟไลน์ nanahaji

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 8
โล๊ะกรุ !! HG-MG ยังไม่ต่อถูกเพียบ
« เมื่อ: ธันวาคม 15, 2014, 03:06:41 PM »
ขายเพราะไม่มีเวลาต่อ :iconpanic: HG-MG ยังไม่ต่อ ยังไม่แกะซีล ของครบ :iconvsign:

สะดวกนัดรับ MRT พระราม 9 หรือแนวรถไฟฟ้า BTS

ส่งลงทะเบียนเพิ่ม 100 บาท / EMS 150 บาท

ติดต่อ 085-2130-585 หรือ PM มาครับ

DABAN MG THE-O 1,200 บาท

MG Force Impulse Gundam 1,600 บาท

MG Marasai 1,400 บาท

HG Asshimar 760 บาท

HG Gerbera Tetra 650 บาท

---สินค้าที่ขายแล้ว---
MG Strike Noir ขายแล้วครับ
MG Char's Zaku ver 2.0 ขายแล้วครับ
MG Hyaku-Shikiขายแล้วครับ
MG Char's Gelgoog ver 2.0 ขายแล้วครับ
MG Sazabi ver.ka ขายแล้วครับ
MG Sinanju Stein ver.ka ขายแล้วครับ
MG Nu Gundam ver.ka ขายแล้วครับ
MG Sinanju ver.ka ขายแล้วครับ
MG Hyaku-Shiki ขายแล้วครับ
HG Full Armor Gundam (Gundam Thunderbolt Ver.) ขายแล้วครับ
PTX-015R Wild Wurger ขายแล้วครับ
HG Full Armor 7th Gundam ขายแล้วครับ
MG GNX-603T GN-X ขายแล้วครับ
HG Zaku II + Big Gun (Gundam Thunderbolt Ver.) ขายแล้วครับ
MC Xi-Gundam ขายแล้วครับ
MG Qubeley Mk-II Ple-two(สีแดง) ขายแล้วครับ
MG RX-78-2 Gundam Ver. 3.0 ขายแล้วครับ
MG Sinanju Stein ver.ka ขายแล้วครับ
MG Shin Musha Gundam Mk-II ขายแล้วครับ
HG Kampfer Amazing ขายแล้วครับ
MG Crossbone X-1 Full Cloth ขายแล้วครับ
MG RX-78-2 Gundam Ver. 3.0 ขายแล้วครับ
MG Hi-nu Gundam ver.ka ขายแล้วครับ
MG Aile Strike Gundam Ver. RM ขายแล้วครับ
MG Crossbone X-1 Full Cloth ขายแล้วครับ
HG Gundam Exia Dark Matter ขายแล้วครับ
ขอบคุณพื้นที่ thaigundam ครับ