ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย PG OO Raiser+2way stand base+ดีคอลน้ำ  (อ่าน 2532 ครั้ง)

ออฟไลน์ Onzen

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 11
ขาย PG OO Raiser+2way stand base+ดีคอลน้ำ
« เมื่อ: มีนาคม 21, 2013, 01:03:10 PM »
PG OO Raiser + 2 ways stand base + water decal ของ Samuel ขอขายที่ 9,000 ถ้วน งดต่อราคานะครับ
ของใหม่แกะนับแผงครับ ของครบครับ (ไม่มี Clear part นะครับ)

สามารถนัดดูของได้ที่ BTS ศาลาแดง หรือ สยาม หลัง หกโมงเย็นนะครับ สนใจก็ PM มานะครับ
ขอบคุณครับ