ผู้เขียน หัวข้อ: ชุดกันดั้มกาชาปองชุดพิเศษ SD Gundam Gashapon Warrior Next Saga 03  (อ่าน 3994 ครั้ง)

ออฟไลน์ ekra

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 6
วันนี้มารีวิวคร่าวๆกับ ชุดกันดั้มกาชาปองชุดพิเศษ SD Gundam Gashapon Warrior Next Saga 03 ครับ
กาชาปองชุดนี้เป็นชุดที่เกี่ยวกับ SD Gundan Knight ซึ่งมีออกมาก่อนแล้ว 2ชุด กาชาปองชุดนี้พิเศษตรงที่ต้อง Pre order เท่านั้น (หรือพรีบรรลัยนั่นเอง)  ซึ่งชุดที่1กับ 2ที่ได้มาไม่มีปัญหา แต่ชุดที่ 3 พรีไม่ทัน -*-  เลยต้อง ไปประมูลมาครับ เชิญชมรีวิวได้เลยครับ
หน้ากล่องครับ กล่องข้างๆก็เป็นกาชาปองชุดพิเศษครับ(Gashapon Senshi Next Sengokuden Maboroshi no Daishogun-hen)

ด้านในครับ

ชิ้นส่วนของแต่ละตัวครับ

Alex Knight Gundam

Knight Zenonmansa

Phantom Sotheby

Versal Knight Gundam

Emperor of Darkness Jikujion

Neo Dark Dragon

Superior Dragon Knight

รวมชุดที่ 3 ครับ

รวมชุดที่ 1 ครับ

รวมชุดที่ 2 ครับ

รวมทั้ง 3ชุด ครับ

ขอบคุณที่เข้ามาชมครับ

ออฟไลน์ sazajung

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 23
  • บ้ากล้องไปแร้ว =="
Re: ชุดกันดั้มกาชาปองชุดพิเศษ SD Gundam Gashapon Warrior Next Saga 03
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2014, 06:19:44 PM »
สุดยอดเลยครับ ของแพง+แรร์ ผมเก็บแค่ตัวธรรมดายังไม่ครบเลย