ผู้เขียน หัวข้อ: อยากขายโมเดล อะครับพอมีใครแนะนำได้ไหมว่าจะ P-Gundam ได้จากที่ไหนบ้างอยากจะพรีมาขาย  (อ่าน 2482 ครั้ง)

ออฟไลน์ destoy20

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
โดยส่วนตัวเป็นคนชอบโมเดลกันดั้มเลยอยากจะขายบ้างได้พูดคุยเกี่ยวกับกันดั้มมันสนุกดีครับ !!! :iconwish:

ออฟไลน์ ~Megane~

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: -51
กำ ตอนแรกนึกว่าจะ P bandai มาขาย

ในไทยไม่ลองคุยกะ Dreamtoy ดูล่ะครับ  :iconhihi:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 18, 2013, 06:45:25 PM โดย ~Megane~ »

ออฟไลน์ Ku2ozakizz

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: 10
เสริมคนข้างบนนะครับ ดรีมทอยเค้ารับขั้นต่ำยอดเดือนละ 50,000 เท่าที่เคยคุยนะ

เค้าก็แนะนำว่าถ้ายอดไม่ถึง ให้ไปติดต่อร้าน จูปิเตอร์สะพานเหล็กไปก่อนครับ
จงโปรยปราย... เซมบงซากุระ.... คาเงโยชิ!!

ออฟไลน์ destoy20

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
คือแบบ ไปรับของมาขายอย่างงั้นหรอครับ :iconwish: