ผู้เขียน หัวข้อ: [โมจีน] รวบรวมข้อมูล ข่าวสาร สอบถาม และพูดคุย เกี่ยวกับโมจีน (กระทู้เก่า)  (อ่าน 3823502 ครั้ง)

ออฟไลน์ hogkaido

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 6
..อย่าตัดกันไปตัดกันมาจนเจ๊งบ๊งไปทั้งคู่ละกันนะ ฮ่าๆๆ :iconcry:

ถูกใจ เจ๊งบ๊ง นี่แหละครับ  + ให้ 10 กะโหลก เลยครับ

ออฟไลน์ wateya_rouge

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 23
  • ^^'' it,Me
โหหห โมจีน เดี๋ยวนี้มีทางเลือกหลากหลายจริงๆ  :iconsmile:
Thailand only !!

ออฟไลน์ kira_freedom

• *
  • Like: -34
  • สิ้นหวังล้าววว~
ดีใจที่โมจีนจะกลับมาราคาถูกอีกครั้งแข่งกันเข้าไป555+MG300-400นี่เท่าราคาGDสมัยก่อนเลยนะ

ออฟไลน์ War-taker

• กัน-โอตะ
  • Like: 60
ราคาลงแล้วอย่าลืมออก MG Gouf กับ Zaku cannon ด้วยแล้วกัน ยี่ห้อไหนก็ได้ ไม่กลัวหน้าลิง  :iconnasty: :iconnasty:

ออฟไลน์ Venda

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -22
รอ MG oo-raiser with MG oo[q] or 1/144 OO The movie  :iconwish:

อย่างไร้ความหวัง  :iconpale: :iconpale:

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
OH พวกโมของ โคโต เริ่มมีคนทำเลียนแบบแล้ว แน่จริงทำพวก SRW หรือ Muvluv มาด้วยเลยสิ  :iconnasty:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 19, 2011, 07:57:49 PM โดย kana-art »

ออฟไลน์ rockwallnut

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 5
  • หัดวาด หัดประกอบ หัดทำสี
รบกวนถามนิดครับ modelของmomoko นี่หาซื้อที่ไหนได้บ้างครับนี่(สะพานเหล็กมีไหมครับ) ดูๆจากreview แล้วก็ถือว่าสภาพสวยใช้ได้เลยครับ แถมราคาไม่แรงด้วย (เพราะช่วงนี้กำลังหมดเงินไปกับเครื่องเกม) จะได้หามาต่อแก้ขัดไปบ้าง(ว่างเว้นมาจะปีนึงแล้วT-T)

ออฟไลน์ tomtomyo

• **
  • Like: 0
จากข่าว แล้วรออีกสักพักดีกว่าน่ะครับ หั่นราคางี้ รอล็อตหน้าดีกว่า ท่ารีบก็ร้านเบียร์ ร้านเจ๊ มีทั้ง 2 ร้าน

ออฟไลน์ RAYARZERO

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 40
    • RAYARZERO Bolg's
รบกวนถามนิดครับ modelของmomoko นี่หาซื้อที่ไหนได้บ้างครับนี่(สะพานเหล็กมีไหมครับ) ดูๆจากreview แล้วก็ถือว่าสภาพสวยใช้ได้เลยครับ แถมราคาไม่แรงด้วย (เพราะช่วงนี้กำลังหมดเงินไปกับเครื่องเกม) จะได้หามาต่อแก้ขัดไปบ้าง(ว่างเว้นมาจะปีนึงแล้วT-T)

zมซื้อจากเว็ปน่ะครับ  เดี่ยวส่งลิงก์ไปให้หลังไมค์ครับ  :iconsmile:
Blog เล็กๆของกระผมครับ จิ้มที่รูปเลย-w-

ออฟไลน์ startup

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 1
หันราคาแล้ว หวังว่าคุณภาพจะไม่หันลงไปด้วยนะ

ดีเลยยังไม่ได้ซื้อทั้ง 2 ตัว รอดูreview หัว หน้าตา ของทั้ง 2 เจ้า :iconwish:

*รบกวนขอ link D-STYLE ด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 19, 2011, 11:04:00 PM โดย startup »

ออฟไลน์ RedPure

• *
  • Like: 0
หั่นราคาก็จริงนะครับ momoko แต่จะมีร้านไหนเอามาขายมั้ยหละครับเพราะของเก่าก็ยังขายยังไม่หมดแล้วจะมีเจ้าไหนเอามาขายหละคร๊าบบ  :icondizzy:

ออฟไลน์ chochobee

• **
  • Like: -48
เมื่อวานไปสะพานเหล็กมา D-hell ของหมดละ -*-

ออฟไลน์ kaw

• *
อยากทราบว่าD-hell โมโมกะ ที่ สะพานเหล็ก เข้ามาอีกทีเมื่อไรครับ  :iconcry:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 20, 2011, 07:54:05 PM โดย kaw »

• **
ร้านเจ้บอกมาอทิตย์หน้าครับ

ออฟไลน์ kaw

• *
ร้านเจ้บอกมาอทิตย์หน้าครับ

คืออาทิตนี้ ที่จะถึงใช่ไหมครับ

• **
ไม่ระบุวันครับ แกบอกแค่อาทิตย์หน้าแต่ไม่รู้วันไหน

ออฟไลน์ zanu009

• Like: 51
 :iconpanic: อันนี้ได้ข่าวกระซิบมาว่า ถ้าครบ 500 หน้าเเล้วจะทำการล้างกระทู้โมจีนเเล้วน่ะครับท่านใดยากจะเก็บข้อมูลไรไว้ก็ทำการCOPYกันได้เเล้วน่ะครับ เเต่ไม่ต้องห่วงครับล้างเเล้วก็จะมีกระทู้เเนะนำโมจีนให่มครับเเต่จะมีความเป็นระเบียบเร้อยร้อยมากกว่านี้ครับทุกท่าน  :iconvsign:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 21, 2011, 01:20:06 PM โดย zanu009 »

ออฟไลน์ kaopun

• *
  • Like: 3
    • โมจีน by kaopun
 :iconpanic: เหตุผลอะไรอ่ะครับ กว่าจะปั๊ม เอ๊ย กว่าจะคุยกันครบได้ 500 หน้านี่ พี่น้องโมจีนเสียดายกันแย่เลยครับ  :iconcryjoy:

ออฟไลน์ zanu009

• Like: 51
:iconpanic: เหตุผลอะไรอ่ะครับ กว่าจะปั๊ม เอ๊ย กว่าจะคุยกันครบได้ 500 หน้านี่ พี่น้องโมจีนเสียดายกันแย่เลยครับ  :iconcryjoy:

เท่าที่ทราบก็เพราะประมาณน้ำเยอะกว่าเนื้ออ่าครับในกระทู้โมจีน ท่านผู้ดูเลยอยากจัดระเบียบนิดหน่อยอ่าครับ :iconwinks:

ออฟไลน์ Venda

• *
  • Like: -22
จะน้ำ หรือจะเนื้อ ก็ไม่สำคัญ เท่าความรู้สึก  :iconshy2:

เพราะส่วนใหญ่ก็เป็นการกระจายข่าว บอกความรู้สึก ที่จะโดนหักหลัง :iconfreak: จาก โมโกะจัง และ ลุงที

ยังไงก็ไม่ อยาก ให้ลบ นะครับ เพราะ ถ้าจะอ่านเนื้อก็มี ส่วนของให้คะแนน โมจีน อยู่แล้ว

:iconshy2: :iconshy2: :iconshy2: :iconshy2: