กระทู้เมื่อเร็วๆ นี้

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 ... 10
1
Anime & Games / อนิเม & เกมส์ / Re: [Games] ตอนนี้เล่นเกมส์อะไรกันครับ
« กระทู้ล่าสุด โดย marasai เมื่อ วันนี้ เวลา 05:18:41 PM »
เสื้อกันฝนสีเหลือง เคยโหลดช่องทางธรรมชาติให้ลูกเล่นทั้งสองภาคไป เล่นบน PC น่าจะช่วงปิดเทอมก่อนๆ หลอนๆอยู่เหมือนกันในหลายๆฉากครับ เวลาไฟดวงไหนเสียที่บ้านนี่ อารมณ์ใกล้ๆกันเลย
เล่นเองไปไม่กี่ช่วง ต้องวางมือไปทำอย่างอื่น
ปิดเทอมล่าสุดก็หา styx ให้เค้า แล้วก็เล่นเองแบบยาก ยังไม่จบเลย มันไม่ให้ SAVE ต้องเล่นรอบเดียวผ่านทั้งหมด  :icondisapp:
แต่ช่วงนี้เค้ามาเล่น Palworld อยู่ครับ เลยได้เพื่อนเล่นเกม CO-OP ด้วยเลย overcooked นี่ก็สนุกดี แต่ไม่ค่อยทันเค้า แก่ละระบบตอบสนองเลยไม่ไว
ส่วนเกมในมือถือ ก็ War robots กะ trainstation2-รถไฟส่งของ อีกอัน tropic escape 2 นี่พอมัน Update แล้วเครื่อง android ไม่สามารถกลับเข้า PID. เดิมที่เล่นไว้ได้อีกเลย เปลี่ยนเครื่องฯใหม่/ลองเล่นใหม่ไม่กี่ level ก็อาการเหมือนกัน เข้าไม่ได้ของหายหมด แต่ใน Ipad ไม่เป็น ก็แปลกๆดี :iconmouth:
Battleฯ ของคุณ War-taker ไปถึงไหนละครับ อันนั้นก็ไม่ได้เล่นต่อเลยนานละ
2
Anime & Games / อนิเม & เกมส์ / Re: [Games] ตอนนี้เล่นเกมส์อะไรกันครับ
« กระทู้ล่าสุด โดย nase เมื่อ วันนี้ เวลา 05:16:00 PM »
มีใครเล่น little nightmares บ้างครับ น่ากลัวไหม เห็นลดราคาใน shop switch

https://youtu.be/kKiGkh0pBzE?si=HtE7lsAT8qSwTzmy

ไม่น่ากลัวครับแต่มันจะ หลอนๆ หดหู่ๆ ดาร์คๆ เนื้อเรื่องชวนอึดอัด ในความน่ารัก
3
« กระทู้ล่าสุด โดย BOY เมื่อ พฤษภาคม 19, 2024, 11:10:59 PM »
มีใครเล่น little nightmares บ้างครับ น่ากลัวไหม เห็นลดราคาใน shop switch

https://youtu.be/kKiGkh0pBzE?si=HtE7lsAT8qSwTzmy
4
Show Off / ทำสีมาอวด / Re: [ลองทำดู] FRS Ultraman Suit Taro
« กระทู้ล่าสุด โดย BOY เมื่อ พฤษภาคม 19, 2024, 11:09:12 PM »
7 เท่ห์ แต่ดูคนใส่เกราะแล้วเก็กมาก 555
5
Off-Topic / สัพเพเหระ / Re: โมที่อยากได้ที่สุดของปีนี้คือ....
« กระทู้ล่าสุด โดย BOY เมื่อ พฤษภาคม 19, 2024, 11:07:45 PM »
ลองเปิดดูเหมือนกันครับ ราคาหนักอยู่ จะซื้อเพิ่มอีกตัว ยังคิดหนักเลย ถ้าแรงมากไม่เอาก้อด้าาย :iconcry:
6
Show Off / ทำสีมาอวด / Re: [ลองทำดู] FRS Ultraman Suit Taro
« กระทู้ล่าสุด โดย nase เมื่อ พฤษภาคม 19, 2024, 09:12:30 PM »
เหมือนจะไม่มี option เปิดหน้าใช่ไหมครับ ไม่ได้หาดู รีวิวว เลยกะไลน์นี้ แต่น่าสนอยู่แหละ
เพิ่งเห็นพี่ Jack อวบอั๋นมาก มาแนว iron hulk จริงๆ  :iconwinks:

ไม่มีเลยครับ มีแต่ ออฟชั่น เปิดไฟ LED ได้ (แต่ไฟซื้อแยกนะ :iconwinks:)
7
« กระทู้ล่าสุด โดย marasai เมื่อ พฤษภาคม 19, 2024, 08:53:35 PM »
เหมือนจะไม่มี option เปิดหน้าใช่ไหมครับ ไม่ได้หาดู รีวิวว เลยกะไลน์นี้ แต่น่าสนอยู่แหละ
เพิ่งเห็นพี่ Jack อวบอั๋นมาก มาแนว iron hulk จริงๆ  :iconwinks:
8
« กระทู้ล่าสุด โดย nase เมื่อ พฤษภาคม 19, 2024, 08:39:35 PM »
Metallic สวยงานได้ใจมากครับ เคยส่องๆ เงื้อๆ ง่าๆ ไลน์นี้อยู่เหมือนกันครับ ผมชอบตัวทีเหมือน ultra 7
ไลน์นี้ ต้องสี Metallic นี่ล่ะเค้าสวยงาน ลงตัวที่สุดแล้วครับ

เหมือนทุกคนจะชอบ Ultra 7 กันเยอะนะครับเนี่ย เจองี้ ผมเริ่มอยากจะได้ 7 มาเก็บสะสม ซะแล้ว :iconcryjoy:
9
Off-Topic / สัพเพเหระ / Re: โมที่อยากได้ที่สุดของปีนี้คือ....
« กระทู้ล่าสุด โดย War-taker เมื่อ พฤษภาคม 19, 2024, 06:18:40 PM »
Dwadge ใน Shopee ยังพอมีนะครับ แต่ราคาเห็นแล้วซื้อไม่ลง

Air brush ทรงใหม่จาก Sparmax ใครชอบผสมสีเองคงชอบ ผสมครั้งเดียวไม่ต้องเทสีไปมา

https://www.youtube.com/watch?v=j3UHgUB6-y8
10
« กระทู้ล่าสุด โดย BOY เมื่อ พฤษภาคม 18, 2024, 10:18:47 PM »
ไม่รตอนนี้ยังหาได้อีกไหม Dwadge ทั้งตัวCustom กะตัว ปืนห่อผ้า อยากได้อีกยังไงไม่รู้

Dougramตัว4ขา หรือ 6ขานี่เป็นตัวในความทรงจำเลยครับ

ICMนี่โมสายโหดนะครับ มีตัวที่ไม่ใช่ตัวตลาด ก็จริง แต่ ต่ออยากอยู่ เหนื่อยหมดแรงง่ายยๆ

Gp02 นี่มีโอกาสบันไดจะทำไหมเนี่ย หรือว่าหมดใจแล้วืไม่สู้จีนดีกว่า เหมือนตอนทPowered GM ออกมาทีหลังดันแย่กว่า
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 ... 10