ผู้เขียน หัวข้อ: ลบทิ้งได้คราบ ขอบคุณคราบ  (อ่าน 1353 ครั้ง)

ออฟไลน์ EarlEarlofEarl

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
ลบทิ้งได้คราบ ขอบคุณคราบ
« เมื่อ: มีนาคม 06, 2016, 01:20:14 AM »
ใครมี SD Neue Ziel จะขาย ผมขอซื้อหน่อยคราบ อยู่ใกล้รถไฟฟ้าช่องนนทรีย์ เอาที่เดินทางสะดวกๆ เห็นมีคนตั้งกระทู้แต่เก่าแล้ว + ขายไปแล้ว จึงมาตั้งกระทู้รับซื้อคราบ ช่วยหน่อยนะคราบ หามาชาตินึงแล้ว ใครๆก็เลิกขายกันหมดแล้วตัวนี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 11, 2016, 10:47:20 PM โดย EarlEarlofEarl »

ออฟไลน์ Fujinken

• *
  • Like: 3
Re: รับซื้อ SD Neue Ziel หามาประมาณชาตินึงแล้วครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 06, 2016, 08:23:59 PM »
มีแต่ประกอบแล้ว

• *
Re: รับซื้อ SD Neue Ziel หามาประมาณชาตินึงแล้วครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 07, 2016, 02:30:26 AM »
เอ่อ.... พอรับได้ครับ ถ้าสภาพยังดี มีรอยแตกหักอะไรนิดหน่อยเดี๋ยวตกลงราคากันได้ครับ แต่จะขายรึเปล่าครับ

ออฟไลน์ Fujinken

• *
  • Like: 3
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 07, 2016, 05:46:58 AM »
สภาพดีครับ ต่อเสร็จ ตั้งโชว์อย่างเดียว ทัก line fujinken มาละกันครับ

ออฟไลน์ Mojototo

• Verified User
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 11, 2016, 03:31:47 PM »
ใครมี SD Neue Ziel จะขาย ผมขอซื้อหน่อยคราบ อยู่ใกล้รถไฟฟ้าช่องนนทรีย์ เอาที่เดินทางสะดวกๆ เห็นมีคนตั้งกระทู้แต่เก่าแล้ว + ขายไปแล้ว จึงมาตั้งกระทู้รับซื้อคราบ ช่วยหน่อยนะคราบ หามาชาตินึงแล้ว ใครๆก็เลิกขายกันหมดแล้วตัวนี้

มีครับ ยังไม่ประกอบ ที่ทำงานอยู่สาทรใกล้ๆครับเดินไปได้

LINE cryptoz

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 11, 2016, 10:31:26 PM »

มีครับ ยังไม่ประกอบ ที่ทำงานอยู่สาทรใกล้ๆครับเดินไปได้

LINE cryptoz
ขอบคุณมากคราบ เดี๋ยวจะติดต่อไป