ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเกี่ยวกับเมจิกที่ใช้แทน Gundam maker ได้หน่อยครับ  (อ่าน 2701 ครั้ง)

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
ขอถามเกี่ยวกับเมจิกที่ใช้แทน Gundam maker ได้หน่อยครับ
ผมอยากหาพวกสีเงินกับสีทองน่ะครับ แต่ไม่รู้ว่าต้องสังเกตดูยังไงว่ามันทาแล้วไม่หลุดลอกติดมือเวลาไปป้ายโดน บนปากกามันจะมีข้อความว่ายังไงบ้างที่ให้เรารู้ว่ามันลบไม่ได้ หรือที่มันบอกสูตรประเภทน้ำหมึกน่ะครับ ผมรู้แค่ว่าถ้าเป็นพวกที่ใช้กับ White board มันใช้ไม่ได้เท่านั้น

ออฟไลน์ divingcy

• Verified User
  • มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
Re: ขอถามเกี่ยวกับเมจิกที่ใช้แทน Gundam maker ได้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2013, 03:16:39 PM »
ผมใช้ของ sakura อ่ะ ก็พอได้อยู่นะ ตามลิงค์นี้ http://www.sakura.in.th/products.php?id=1&groupid=1-004-003
ระบายเสร็จแล้วก็ปล่อยทิ้งไว้สักวันนึงก็จะดีให้สีมันแห้ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 19, 2013, 03:17:50 PM โดย divingcy »