ผู้เขียน หัวข้อ: โมเองแบบเด็กปัญญาอ่อน Review [Chogokin - Phantasy Star Online RAcaseal]  (อ่าน 3259 ครั้ง)

ออฟไลน์ kittithat0083

• Verified User
  • เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 7
สวัสดีครับชาว TG ทุกท่าน ผมนายเด็กปัญญาอ่อน กับการรีวิวของเล่นครั้งแรก "ส่วนใหญ่เป็นโมนี้ :iconsweat:"
อะเข้าเรื่องเลยนะครับ สำหรับตัวนี้ผมได้มาในราคาแรกส์มาก :icondisapp: ประมาณว่า ความมืดบังตา หรือกิเลสจับก็ไม่รู้ เอาช่างมันเถอะ แล้วนี้สรุปผมขอเข้าเรื่องจริง ๆ เลยละกันนะครับ :iconpale:

Chogokin - Phantasy Star Online RAcaseal เป็นของเล่นที่มีลูกเล่นเยอะมาก อุปกรณ์เพรียบที่สำคัญมีจุดขยับที่แข็งแรง เพราะมีเหล็กเป็นตัวช่วย :iconwink:
เอามาดูกันครับ

รูปกล่องครับ

ของภายในกล่อง

สภาพตัวเปล่า ๆ

อุปกรที่มีมาให้ :iconsmile:
ปีกขยับได้ทุกชิ้น

ฐานนั้นคลายวงแหวนเวท

ผู้ช่วยหรือเปล่า :iconsweat:

กล่องบรรจุอุปกรณ์ ถ้าติดหลังได้คงเหมือน RX-79 [G] :iconsoul:

ปืน กับ ดาบ

ส่วนไอ้พวกนี้ไม่รู้จักอะ ของตบแต่งหรือ.... :iconcry:

มือแบบต่าง ๆ

จุดขยับ :iconwish:

โดยสรุป จุดขยับดีมาก มีความคงทนแข็งแรง :iconcryjoy:

พูดมากก็มากความ มาดูแบบยาวๆ กันเลยนะกันนะครับ

ขอบคุณที่ติดตามรับชมกันนะครับ :iconvsign:

ออฟไลน์ romeochan

• Verified User
  • มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
    • Chiangmai Hobby
Re: โมเองแบบเด็กปัญญาอ่อน Review [Chogokin - Phantasy Star Online RAcaseal]
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2013, 02:36:26 PM »
สวยมากเลยครับ  :iconjoy:

ให้ของมาเยอะแท้  :iconsmile: