ผู้เขียน หัวข้อ: ตัวที่เป็น HGUC เหมือนกัน สามารถใช้ชิ้นส่วนร่วมกันได้มั้ยครับ  (อ่าน 1780 ครั้ง)

ออฟไลน์ Huanompinkz

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
คือส่วนตัวผมชอบเล่น ภาคยูนิคอร์น ทั้งแบบ "Unicorn Mode" "Destroy Mode" ขนาด HG 1/144

อยากทราบว่าชิ้นส่วนแผงอาวุธด้านหลัง ของ , full armor drestroy กับ unicorn ตัวแดง แบบ Unicorn

จะเอามายำโมรวมกันได้มั้ยครับ แบบว่าทำให้ Full Armor กลายเป็น Unicorn Mode

แล้วเรื่องของอาวุธเสริม backpack ของ HGUC หรือ HGBF ที่ต้องซื้อแยก สามารถใช้กับ Unicorn ได้มั้ยครับ เช่นพวก Battle Arm Arms

:iconlike: :iconlike: :iconlike: :iconlike: :iconlike: :iconlike: :iconlike: :iconlike: :iconlike: :iconlike:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 27, 2014, 02:28:33 AM โดย Huanompinkz »

ออฟไลน์ dutch6544

• Verified User
  • เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 2
เรื่อง Unicorn นี่ไม่แน่ใจฮะ แต่แบทเทิลอาร์มน่าจะใช้ได้นะครับ เพราะลูกเล่นมันเยอะมากเลย เช่นถอดแขนออกแล้วต่อเป็นแขนยาวออกมาได้ หรือถ้าตรงไหนมีรูก็พอจะเสียบอาวุธได้อยู่นะฮะ :iconvsign:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 27, 2014, 08:01:51 PM โดย dutch6544 »
DUTCH6544