ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครพอมีพิกัดร้าน กันพลา แถวสนามบินดอนเมืองบ้าง  (อ่าน 2132 ครั้ง)

ออฟไลน์ cantonafc

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 2
พอดี ต้องไปรับแฟนที่สนามบิน แล้วต้องขับรถไปรับจากชลบุรี

ปกติ สั่งจากเวป มีโอกาส เข้ากรุงเลยอยากไปเดินดูของบ้าง

มีท่านใดพอมีแหล่งที่ไม่ไกลมากแนะนำไหมครับ

แต่ถ้าไม่สะดวกเปิดเผยชื่อร้าน รบกวน PM มาก็ได้ครับ

ออฟไลน์ BOY

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 50
    • ThaiGundam
Re: มีใครพอมีพิกัดร้าน กันพลา แถวสนามบินดอนเมืองบ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 11:25:11 AM »
ปกติผมก็สั่งจากเวบเหมือนกันครับ ลองดูbanner sponsor ข้างบนและดูที่อยู่ก็ได้ครับ สะดวกใกล้ตรงไหนจะได้แวะสะดวกครับ เพราะบางทีเส้นทางขับรถเราอาจจะต้องวางแผนกันหน่อยนึง