ผู้เขียน หัวข้อ: ปล่อยของโมจีน BANDAI Zoids Pretty Armor มากมายหลายส?  (อ่าน 1516 ครั้ง)

ออฟไลน์ CyberMage

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 2
  • ยอมรับสิ่งใหม่ๆ เปิดใจให้กว้าง แล้วชีวิตจะสบายขึ้น
ปล่อยของโมจีน BANDAI Zoids Pretty Armor มากมายหลายส?
« เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2018, 10:32:24 PM »
ขอขายโจจีน ของใหม่ ยังไม่ได้ประกอบ ดังนี้ครับ

✔️ ค่าส่งคิดตามจริง
✔️ ฝากร้าน shopee ครับ https://shopee.co.th/cybermage
✔️ สั่งผ่าน shopee ลดค่าส่ง 65 บาทครับ เก็บเงินปลายทางได้
✔️ ใช้งาน shopee ครั้งแรกมี code ใส่ code NEWCYEE ลด 100 บาท
✔️ ช่องทางติดต่อ ทาง shopee หรือ line id : cybermage
✔️ รูปชัดๆทักไลล์ได้ครับ ค่อนข้างตอบไว
✔️ อยากให้หาโมจีนตัวไหนมาขาย สามารถสอบถามมาทางแชทได้ครับ

ขอบคุณมากๆครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 04, 2018, 10:23:32 PM โดย CyberMage »
G Wars มันมาก

ออฟไลน์ CyberMage

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 2
  • ยอมรับสิ่งใหม่ๆ เปิดใจให้กว้าง แล้วชีวิตจะสบายขึ้น
Re: ปล่อยของโมจีน BANDAI Zoids Pretty Armor มากมายหลาย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2018, 10:23:59 PM »
ขอดันครับ
G Wars มันมาก