ผู้เขียน หัวข้อ: กำลังจะกลับมาแล้ว .. เอางานที่ค้างไว้มาลงก่อนล่ะกัน...Kingbarakion นั่งไล่อ่านทีละหน้า คิดถึงกระทู้นี้เหมือนกัน  (อ่าน 208237 ครั้ง)

ออฟไลน์ NeoX

• กัน-โอตะ
  • Like: 41
  • HG Collecter [BlAcK] เถิดเทิง
Re: Start ... HGUC MSZ-006 Zeta Gundam + งานคู่ขนาน F-14 Tomcat
« ตอบกลับ #380 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2010, 12:22:26 AM »
งั้นว่างๆแวะมาเอาได้เลย ลองเช็คดูในเวบ twobobs.net ก่อนนะ

ครับผม

ปล. ที่บ้านพี่หรอ.. จะได้แหล่สาวๆ มธบ. ด้วย  :iconnasty:

• กัน-โอตะ
  • HG Collecter [BlAcK] เถิดเทิง
ได้มาอีกนิดนึง..

ถ้าเสร็จก็คงไม่ต่างจากรูปนี้มากนัก..

ส่วนทีทำเพิ่ม ยกไหล่ ยืดเอว ยืดขา คอ แล้วก็ ขัดกันอย่างเมามันส์... :iconmouth:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 09, 2010, 12:49:52 AM โดย NeoX »

ออฟไลน์ pas20

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 14
  • ทำสีโมเล็กให้แหล่มมันยากนะ
ตัวนี้สิที่รอคอย  ยืดขายกไหล่แล้วทรงสวยขึ้นเยอะเลยคร้าบบ :iconcryjoy:
ปล ขอเอาเทคนิคคุณ NeoX ไปใช้บ้างนะครับ อยากได้โมไซส์เล็กแต่ทรงสวยอ่ะ (เด๋วขอไปซื้อเลื่อยก่อน :iconnasty:)
ฝนจะตกไปถึงไหนน่ะ

ออฟไลน์ zendono7

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 13
  • ศิลปิน พู่กัน
ขนาดยังไม่เสร็จยังดูดีเลยอ่ะพี่ อิอิอิ ทำเสร็จแล้วซื้อต่อนะ 555++ สำเร็จรูปพร้อมเล่น  :iconnasty:
เมื่อมือที่จับพู่กันข้างนี้ มันเปลี่ยนเป็นสีแดงฉาน..มันร่ำร้องให้ฉันต้องเพียรพยายาม และสู้ต่อไป

• กัน-โอตะ
ตัวนี้สิที่รอคอย  ยืดขายกไหล่แล้วทรงสวยขึ้นเยอะเลยคร้าบบ :iconcryjoy:
ปล ขอเอาเทคนิคคุณ NeoX ไปใช้บ้างนะครับ อยากได้โมไซส์เล็กแต่ทรงสวยอ่ะ (เด๋วขอไปซื้อเลื่อยก่อน :iconnasty:)

ได้เลยครับ ไม่หวงอยู่แล้ว...

ขนาดยังไม่เสร็จยังดูดีเลยอ่ะพี่ อิอิอิ ทำเสร็จแล้วซื้อต่อนะ 555++ สำเร็จรูปพร้อมเล่น  :iconnasty:

ไม่ขายเฟ้ย ถ้าจะเอา .85 ไปเลย ราคาห้าง.. 555

ล่าสุดทั้งหมด ลงอ่างอาบน้ำ ขัดตัวกันเรียบร้อยแล้ว หยุดนี้ก็คงได้ทำเพื่มขึ้น ถ้าฝนไม่มาอีก... :iconcryjoy:

ออฟไลน์ BOY

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 50
    • ThaiGundam
อย่างนี้ต้องเปลี่ยนชื่อนะครับ เพราะไม่เห็นupdate Z-Gundam กะ Tomcat เลย :iconlol:

• กัน-โอตะ
อย่างนี้ต้องเปลี่ยนชื่อนะครับ เพราะไม่เห็นupdate Z-Gundam กะ Tomcat เลย :iconlol:

เห็นไม่ได้หลอกพี่ ฉากอาบน้ำเนี้ย ต้องเปลือยกาย จะให้เห็นไม่ได้หลอก เดี๋ยวพี่ไก่ เค้าแบน ผมอ่ะ 555

ปล. อาทิตย์นี้ 13/5 นี้ ถ้าน้องฝนไม่มากวนใจ เดี๋ยวผมไปรับ ดีคอลนะครับ.. หรือไม่ก็อาจฝากให้ใครซักคนรับแทนอะครับ..

หยุดนี้ คงได้พ่นรองพื้นกันแล้วหล่ะครับ แต่ก็ยังหวั่นๆ เรื่อง ส

• กัน-โอตะ
เหงาๆ หงอยๆ ไม่ได้ไปไหน ทำโมแล้วกัน

จับเจ้าแมวหง่าว มาพ่นสี หลักกันนิดหน่อย เบอร์ 315

ดูกันใกล้ๆ

ถอยก้าวนึง

กับการนั่งย้ำรอยเครื่องบินเนี้ย ผลงานออกมา คุ้มค่าจริงๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 13, 2010, 11:29:28 PM โดย NeoX »

ออฟไลน์ Gundam_iTTo

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 0
  • C.E. Alcohol Collector
แม่เจ้า!!!! F16 ของเรายังไม่ไปถึงไหนเลยอ่า....
กำลังย้ำลายเพลินเลย ยากมากกกกก
วันที่ 3-4 กค. เจอกันครับ เอาไปให้ท่านอาจารย์พ่นให้เสร๊จเลย เอิ้กกกก

ออฟไลน์ maytapon

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 27
  • Collector thailand
สุดยอดเส้นเยอะจังพี่  นั้งเจ้านี้สินะมิ้สติ้งครั้งนี้อะอิอิ

• กัน-โอตะ
หยุดงาน 2 วัน วันแรก ไปหาตังค์กินขนม วันที่สอง พ่นสีโม ไม่มีเวลาไปจีบสาวที่ไหนเลย...

ตั้งแต่เที่ยง ยัน เย็น ทำได้แค่นี้...

ยังขาดแพ็คหลัง กับ อาวุธ

เข้ามาไกล้ๆ

ถ่ายคู่กับ บั้งไฟ...

หยุดหน้าเสร็จชัวร์.. ช่วงนี้ติดบอล ไม่ติดหญิง ทำโมได้น้อย... :iconmouth:

• *
เอ่อออคือ จะชมดีหรือว่าจะเอาเรื่องส่วนมาติงานดีหว่า 55555555555+++
สวยๆๆๆๆๆครับ (ฝืนๆ)

ออฟไลน์ wateya_rouge

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 23
  • ^^'' it,Me
ติดบอล เนี่ย ดูนักบอล มากกว่ามั่ง 555+  :iconlol:
Thailand only !!

• กัน-โอตะ
รอการมาของดีคอล ก็เป็นอันจบข่าว...

เสร็จงานนี้ จะเริ่มทำงาน ชาวบ้านล่ะ ...

• กัน-โอตะ
เสร็จจาก Zeta Gundam แล้ว ก็มาเริ่มจากงานที่ค้างๆ เอาไว้.. XN Riser

ส่วนเจ้าเซต้า ถ่ายเสร็จแล้ว รอ อีกนิด เดี๋ยวได้ชมกัน...

:iconvsign:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 04, 2010, 11:37:28 PM โดย NeoX »

ออฟไลน์ Butter-T

• *
  • Like: 36
  • หมึกแดง แรง 3 เท่า!!
เสร็จแล้วงั้นรึ

เจอนี่ ข่มขวัญหน่อยเป็นไร ฮุๆ  :iconfreak:

มาทั้งทีม!!! ฮุๆ  :iconnasty:

ออฟไลน์ bangbang04

• กัน-โอตะ
  • Like: 54
เชดดดด ตาหมึกขาดคิเบเร่ย์ก็จะครบกันดั้มทีมแล้วนา

แล้วรูปสาวๆล่ะ (ฮา)
ย้าย Blog ใหม่แล้วจ้า
http://bang04.blogspot.com/

• *
จะได้กินธูปแว้วววว
ระดับเทพบร้าพลัง
ไปได้เห็นตัวจริงแล้ว งามมากมาย

• กัน-โอตะ
เสร็จแล้วงั้นรึ

เจอนี่ ข่มขวัญหน่อยเป็นไร ฮุๆ  :iconfreak:

มาทั้งทีม!!! ฮุๆ  :iconnasty:

เชอะ... งั้นมาแปลงร่างบินแข่งกันดีกว่า ต่อให้ 2 โคโลนี่.. เอาป่าววววววว
ปล. โขมยซีนผม.. :iconcry:

เชดดดด ตาหมึกขาดคิเบเร่ย์ก็จะครบกันดั้มทีมแล้วนา

แล้วรูปสาวๆล่ะ (ฮา)
นี่มันกระทู้ของผมครับพี่... :iconcryjoy:

สวยจัง

ของตาเลยละซิ.. :iconcryjoy:

จะได้กินธูปแว้วววว
ระดับเทพบร้าพลัง
ไปได้เห็นตัวจริงแล้ว งามมากมาย

เชอะ... จะให้เรา ออกไปข้างนอก ดีน่ะ หน้าด้าน พ่นสีไม่ยอมออกจากบ้าน..
ไหนจะ แจ็คพ็อต ขากลับอีก... "เป็นเพื่อนกัน ไม่มีอะไร"

ไ อ้งามไส้ :icontounge:

• กัน-โอตะ
อัพงานเล็กๆ น้อย ๆ..

บังพ่นกันสุดๆ

พรุ่งนี้แดดดี ปิดงาน

ส่วยเจ้าแมวหง่าว ทำไปเรื่อยๆ พรุ่งนี้ก็บังพ่นด้านหน้าเช่นกัน..

อันนี้ ฆ่าเวลารอบอล

คงมีเสร็จบ้างแหละ อาทิตย์นี้...