ผู้เขียน หัวข้อ: Sangokuden in my Blood!!! เริ่มใหม่ในทุกๆอย่าง หน้า5 ซุนฮก เริ่มทําย้อมแมวทีล่ะตัวล่ะ  (อ่าน 32602 ครั้ง)

ออฟไลน์ wateya_rouge

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 23
  • ^^'' it,Me
แบ่งชิ้นส่วนให้บ้างดิ ขอMgนะ 5555+
 :iconlol:  :iconlol:
Thailand only !!

ออฟไลน์ SonicRoute

• Verified User
  • เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: -3
  • Two Sides To Every Story
โต๊ะทำงานสะอาดเรียบร้อยดีจัง   เทียบกันแล้ว ไอ้เรา รกโคตรๆ

ออฟไลน์ NeoX

• กัน-โอตะ
  • Like: 41
  • HG Collecter [BlAcK] เถิดเทิง
ทำกันแยะแบบนี้ ต้องมีอะไหล่เหลือบ้างหล่ะ

แบ่งให้บ้างดิ สามก๊ก อ่ะ ถ้าแบ่งให้ ก็จะไป  :iconlol:

ออฟไลน์ zendono7

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 13
  • ศิลปิน พู่กัน
อะไหล่เพียบเลย สงสัยต้องไปจิ๊กมาบ้างซะแล้ว  :iconlol:
เมื่อมือที่จับพู่กันข้างนี้ มันเปลี่ยนเป็นสีแดงฉาน..มันร่ำร้องให้ฉันต้องเพียรพยายาม และสู้ต่อไป

ออฟไลน์ Gundam_iTTo

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 0
  • C.E. Alcohol Collector
เจ๋งๆๆๆๆ ไอเดียดีแฮะ

ว่าแต่ขอ น้อง ทีฟา ขอไปเลี้ยงดูได้ไหมอ่า.....

น้อง Nu นั่นก้น่ารักมากมายใส่เกราะแล้วเท่ดี

ออฟไลน์ ong90

• Like: 8
  • sweet mother of mercy !!
^
^
^
^
^ ฝันกลางวันไปต่อเถอะพี่ถ้าจะเอาทีฟ่าอ่ะ  :iconlol:

ขอ���ัยรูปไม่ชัด กล้องมือถือ ยังใช้ไม่เป็นเลย 555+ รอกล้องกลับมาก่อน จะถ่ายให้ละเอียดทุกกระเบียดนิ้วเลยจ้า

เนื่องจากเมื่อวาน ว่างทั้งวัน ช่วงเช้าๆจึงมี จึงมีรีเควสมาจากบุคคุลท่านนึงว่า

K: อยากเห็นซุนฮกอ่ะ
O: อ้าว ก็เห็นตัวเป็นๆแล้วนิพี่
K : เหอะ ไม่ๆ เอาแบบ ยืดแขนยืดขาแล้วดิ
O: อยากเห็นจริงๆ เหรอ เล่นเกมส์ก่อนสักครึ่งวันได้ไหม๊
K : ไปทํามาด่วนเลย
O :  ค๊าบบบบ

ใช้เวลาทํา สามชั่วโมงครับ ใช้ลกซุนเป็นเบส ใช้ขาเตียวหุย เพราะ ขาลกซุน เล่งทองจองไว้แล้ว :iconlol:  แสดงวว่า บักอ๋องต้องซื้อลกซุนอีกกล่อง :iconcry: หมดดอกแล้วนะเพ่!!

อยากเห็นตัวไหนต่อครับ

เคาทู ม้าเจ็ก เล่งทอง อิกิ๋ม

หรือ เอาที่เอ็งโมไว้ให้เสร็จก่อนเถอะ 555+

บอกก่อนว่า จริงๆ ผมต้องทําพวกย้อมแมวให้เสร็จก่อนน่ะครับ ถึงจะทําบังทอง กับ โปร SAW ของผมได้

แต่เซราฟิมที่เห็นเนี่ย อยู่ในโปรของ ย้อมแมวนะ ครับ หุหุหุ :iconhihi:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 28, 2010, 09:13:40 AM โดย ong90 »
Sail To The New World

ออฟไลน์ ZZ_UNICORN

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 3
  • ZZ COLLETION
โปรเจ็คเยอะนะน้องใกล้เสร็จกี่ตัวแล้วนี่ เห็ฯขึ้นใหม่ ตลอดเลย อิอิอิ  หรือว่าเริ่มหมดไฟป่าวนี่ :iconwinks:

ออฟไลน์ ong90

• Like: 8
  • sweet mother of mercy !!
โปรเจ็คเยอะนะน้องใกล้เสร็จกี่ตัวแล้วนี่ เห็ฯขึ้นใหม่ ตลอดเลย อิอิอิ  หรือว่าเริ่มหมดไฟป่าวนี่ :iconwinks:

เกือบเสร็จน่ะพี่ชาย ห้าๆ ทุกตัวเลย พอเกือบเสร็จก็ทําตัวใหม่ ทุกที
Sail To The New World