ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถาม พาสเสริม sword strike ของmomoka หน่อยครับ  (อ่าน 3653 ครั้ง)

ออฟไลน์ onizukapoo

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
คือไม่ทราบว่า พาสเสริม sword strike ที่เป็นแค่ตัวดาบของmomoka สามารถใส่กับ aile strike gundam ver.rm (mg) ของบันได ได้ไหมครับ ดีเทลดาบสวย เรยอยากจะลองโดนสักชิ้น เลยสอบถามว่ามันใส่กันได้ไหม

ออฟไลน์ teetat

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 8
  • ผู้ลักลอบนำกันพลาเข้าบ้านมือโปร
Re: รบกวนสอบถาม พาสเสริม sword strike ของmomoka หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2016, 12:14:20 PM »
ตัวดาบน่าจะใส่แบ็คแพคได้ครับ
แต่ไหล่ไม่แน่ใจ   
เดี๋ยวรอผู้รู้มาตอบอีกทีครับ

ออฟไลน์ noparuj

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 30
Re: รบกวนสอบถาม พาสเสริม sword strike ของmomoka หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2016, 11:57:45 PM »
ไหล่น่าจะต้องแปลงเยอะครับ เพราะ โมโมโกะ ตัวหุ่นเค้าออกแบบไหมทั้งตัว ดีเทลทุกจุดต่างจากบันไดทั้งหมดครับ

ออฟไลน์ onizukapoo

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2016, 09:54:08 PM »
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ