ผู้เขียน หัวข้อ: wipส่งท  (อ่าน 4570 ครั้ง)

ออฟไลน์ kira_freedom

• Verified User
  • ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: -34
  • สิ้นหวังล้าววว~
wipส่งท
« เมื่อ: ธันวาคม 26, 2009, 01:58:54 PM »
ซี่รี่ย์3ก๊กใครที่มีตัวนี้คงรู้ว่ามันจะเตี้ยกว่าชาวบ้านเขามากๆผมเห็นแล้วมันขัดหูขัดตาก็เลยไปซื้อกล่องใหม่มา1กล่อง ถ้าถามว่าทำไมต้องก่องไหม่เพราะกล่องเก่าทำสีไปแล้วถ้ามาโมมันจะเสียของ :iconfreak:
ไปดูตัวโมกันเลย

จะเห็นได้ว่าผมโมให้สูกกว่าตัวเก่าเยอะเลย

ไหล่ผมทำให้ขยับขึ้นได้ไม่งั้นแขนที่ทำไหม่มันจะขยับได้น้อยลงทัง้ๆที่ทำให้แขนงอได้แต่มันติดเกราะบ่า

สวมเกราะเพื่อนผมมันบอกเท่ขึ้นจมเลยจริงเปล่าไม่รู้เพราะยังไม่ได้ทำสี

แอคท่าในใบต่อได้แล้ว :iconnasty:

ติดตามตอนลงสีเร็วๆนี้

มาดูควมแตกต่างระหว่างตัวที่โมกะไม่ได้โม

ช่วงล่าง

ขาเดิมๆ

โมแค่ชิ้นที่เห็น

กระโปงเพิ่มชิ้นPCเข้าไป

มาดูการขยับ ป.ล.อันซ้ายผมดันไปเต็มที่ได้แค่เนี๊ย

ตัว-*-อันนี้ไม่รู้เอาไรมาใส่ครับซากโมผมเยอะเลยไม่รู้ว่าของตัวอะไร คอผมยืดขึ้น1มิล

คอตัวที่ผมโมจะขยับได้มากกว่านิดนึงถ้าใส่หมวกแล้ว

มาดูแขนกันบ้าง

หึๆการขยับมันต่างกัน

เทียบกันตอนสวมเกราะ

แอ็คชั่นบ้าง

ป.ล ทั้งหมดไม่ได้ใช้จอยน์ชุดแต่งนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 28, 2009, 02:21:46 PM โดย kira_freedom »

ออฟไลน์ gazzada

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 5
  • ตอนนี้เก็บเเค่ SD MG ! เท่าน้าน ใช้สีกระป๋อง
ทำไห้สูงขึ้นเเล้วสวยขึ้นเยอะเลยครับคุณ kira_freedom :iconlove:

ออฟไลน์ zanu009

• Like: 51
 :iconvsign: พอยืดขาเเล้วดูสวยขึ้นมาเยอะเลยคับ  มารอชมคับ :iconlol:

ออฟไลน์ Cowboy VI

• *
  • Like: 1
ผมรู้สึกเหมือนมันเก้งก้างเกินไปแฮะ...........น่าจะหดลงอีกนิด  :iconsweat:
SDX Sangokuden....สาธุ~ (-/\-)

ออฟไลน์ kaopun

• *
  • Like: 3
    • โมจีน by kaopun
น่าจะโมกระโปรงให้ปิดต้นขาหน่อยนะครับ

ออฟไลน์ jayamiku

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 0
ผมเดิมๆมันเท่แล้วนะ สุงขึ้นมันแปลกๆ  :icondisapp:

ออฟไลน์ gear

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 0
 :iconvsign:ดูหล่อขึ้นมากเลยอะ

• *
Re: wipส
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2009, 01:51:05 PM »
อัพเดทเเพิ่มรีวิวเปรียบเทียบครับ
น่าจะโมกระโปรงให้ปิดต้นขาหน่อยนะครับ
กระโปงมันเล็กไปครับมันผ่าแล้วโมยากไม่เหมือนกับขงเบ้งกระโปงมันยาวกว่าหั่นแล้วแต่งง่าย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 28, 2009, 02:25:06 PM โดย kira_freedom »

ออฟไลน์ digies13

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 16
ผมก็เห็นด้วยกับคุณ kaopun  นะ น่าจะโมกระโปรงให้ยาวขึ้นอีกนิดนึงพอปิดjoint หน่อย
เอาไม้โปรตัดเป็นแผ่น ประกบด้านข้างก็น่าจะโอเคนะ   :iconvsign:

• *