ผู้เขียน หัวข้อ: W.i.P. TT Shin musha gundam-  (อ่าน 4003 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ball_fireball

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
W.i.P. TT Shin musha gundam-
« เมื่อ: มิถุนายน 10, 2010, 02:14:41 PM »
  น้องใหม่ ขอ W.I.P ครั้งแรก ครับ เห็น ของแท้ เค้าออก MK-II มาแล้ว อยากลองบ้าง
ดูของจีนเห็นหน้ากล่องแล้วดูแล้วไม่น่ารอด เลยเปิดกล่องดู เสียเงินทันที งานข้างในค่อนข้างสวยครับ ต่อได้สนิทดี (บางจุดอาจมีไม่สนิทนิดหน่อย) Joint ก็ดีครับผม ไม่หลวม

ดูกันระยะใกล้ ๆ ครับ ทำให้เป็นตัวก่อนเดี๋ยวค่อยแกะทำสี 5555

ทำการ ผ่าตัดนิ้วมือ ให้แยกออกจากกัน

ทำไปได้ครึ่งตัวแล้วครับ เดี๋ยวมาต่อ  :iconvsign:

ออฟไลน์ gorn_gang

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: -28
Re: W.i.P. TT Shin musha gundam-
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2010, 03:00:18 PM »
นิ้วตัวนี้ตอนตัดออกจากกันแล้วเป็นยังไงมั่งครับ
ยังอยู่ในเบ่าของมันดีมั้ยครับ มีหลวมมั้ยครับ

• *
Re: W.i.P. TT Shin musha gundam-
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2010, 03:02:27 PM »
ไม่หลวมครับ ยังแน่นดีเหมือนเดิม  :iconvsign:

ออฟไลน์ Sinkz

• *
  • Like: 5
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2010, 04:11:31 PM »
ถ้าจะซื้อมาทำสี แนะนำตัวธรรมดาครับ เพราะตัวแบบมีฉาก ผิวไม่เรียบอย่างแรง

รอชมครับ  :iconwinks:

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2010, 05:44:36 PM »
ถ้าจะซื้อมาทำสี แนะนำตัวธรรมดาครับ เพราะตัวแบบมีฉาก ผิวไม่เรียบอย่างแรง

รอชมครับ  :iconwinks:
มิน่า สงสัยอยู่ มีหน้ากล่องสองแบบ ผมก็สงสัยอยู่ว่าต่างกันยังไง  ขอบคุณคับผม