ผู้เขียน หัวข้อ: รวมเบอร์โทร. และที่อยู่ร้านค้า+โมที่ท่านตามหา มีที่ร้านไหนบ้าง สอบถามที่นี่ **ห้ามทำธุรกรรมซื้อ-ขาย/โฆษณา**  (อ่าน 82110 ครั้ง)

ออฟไลน์ i.am.yutz

• Verified User
  • มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
อยากรู้ว่าUnicorn Dundam 1/144ที่ร้านเจ๊โมจีนมารึยังคับ

อยากได้มั่กๆ :iconlike:

ออฟไลน์ luckytoffee

• TG STAFF
  • ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 28
  • MG Collecter [TrI] นะจ๊ะ จุ๊บุ จุ๊บุ
^
ยูจัง 1/144 โมจีนยังไม่มีนี่ครับ  :icondisapp:

"ที่ใดมีรักที่นั่นมีทุกข์ เลยมีหลายคนไม่เคยทุกข์ อิ ๆ"

ออฟไลน์ titi001

• *
  • Like: 12
เออขอถามชาวโมในจ.ชลบุรีหน่อยครับว่ามีร้านขายโมที่ใหนบ้างเอาใกล้ๆ ม.บูรพา
ผมจะย้ายไปเรียนที่นั้นแต่ยังไม่ได้ไปสำรวจร้านขายโมเลยครับ
ช่วยหน่อยนะครับ

ออฟไลน์ bless

• *
  • Like: -2
ถามหน่อยครับว่ามีโมจีนตัวไหนที่เป็นอะไหล่ให้zakuของcharได้ ผมทำเขามันหาย เซ็งจิตมาก
เเล้วก็เเนะนำเวปขายโมจีนถูกๆดีๆให้หน่อยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 26, 2010, 07:54:52 AM โดย bless »

ออฟไลน์ JAM3Sz

• *
  • Like: -10
อยากได้ เดทไซท์ เฮล คอสต้อม 1/100 ไม่รู้ว่าร้านไหนมีมั่ง

ออฟไลน์ bless

• *
เเนะนำร้านขายกาจาปอง ที่ถูกๆดีๆหน่อยครับ
อยากเก็บ มาจินก้า เก็ตเตอร มั่กๆ

ออฟไลน์ rein

• *
สอบถามหน่อยครับ
คือใครพอรู้จักร้าน ขายgundam ชั้นใต้ดิน โรงหนังเซ็นจูรี่ มั่งครับ
เมื่อก่อนเดินผ่านบ่อยๆ แต่ไม่เคยแวะเข้าไป อยากรู้ว่าร้านยังอยู่มั้ยครับ ผมอยู่ต่างจังหวัด จะไปทำธุระแถวนั้นพอดี เลยว่าจะแวะไปดูหน่อย

buggy

• บุคคลทั่วไป
ตามหาของเล่นในวัยเด็ก (แต่ Bandai เอามาทำเป็นโมใหม่ ปี 2007)

"Layzner R3 1/48"
http://www.dalong.net/review/etc/rrr3/rrr3_i.htm

หามานานแล้วไม่เห็นมีร้านไหนขายเลย
หรือพอจะมีร้านไหนเอาเข้ามาให้ได้ไหมครับ
ขอบคุณครับผม

ออฟไลน์ gunandanna

• *
ตามหา 1/72 super part vf 25 ของ macross F ที่ไหนมีขายบ้างอ่ะครับ หามานานละ ไปร้านไหนก็หมด หรือไม่นำเข้ามาขายแล้วอ่าาาา :icondisapp:

ออฟไลน์ narutowing

• *
มือใหม่ซิงๆเลยครับผม พึ่งจะต่อ SD ได้ 2 ตัว HG อีกตัว กำลังเสาะหา Mechanical Chain Base ครับผม ไม่ทราบว่าที่ร้านไหนหรือจุดไหนมีขายบ้างครับ

ผมได้ของแท้เบอร์ 009 มา  อยากได้ 005 อีกอันครับ แต่เขาบอกหมด

และก็ขอสอบถามเพิ่มเติมด้วยครับว่าระหว่างแท้กับจีนแตกต่างกันมากแค่ไหนครับ ทั้งเรื่องของ สี และรายละเอียดต่างๆครับผม เพราะเห็นของจีนยังพอมีขายอยู่บ้างตามเว็บ

แต่อยู่ต่างจังหวัดทั้งนั้นเลย ไม่รู้ในกรุงเทพมีบ้างหรือเปล่า ถ้าไม่แตกต่างกันมากคงต้องจัดจีนแน่ๆ

รบกวนผู้รู้ด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ mod

• *
  • Like: -4
(หาซื้อได้แล้วครับ)
ตามหา PG 1/60 Aile Strike Gundam + Skygrasper 30th Anniversary Color Clear ของ ดรีมทอย มีขายที่ร้านไหนบ้างครับ (แบบที่ไม่มี มอก. Dream Toy ไม่ต้องบอกนะครับ จะซื้อเผื่อทำประกวดอ่ะครับ) ที่ jupiter ก็ของหมดแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 19, 2011, 07:34:23 PM โดย mod »

ออฟไลน์ mod

• *
(ซื้อได้แล้วครับ 27 ธันวา ใกล้สะพานเหล็ก ไม่ต้องรอปีหน้า:icongift:)
จะซื้อ Unicorn - Full Armor ครับ ร้านไหนมีของแล้วบ้างครับ ในเว็บบางร้านบอกเข้า มกราคม 2555 แต่บางร้านบอกเข้าปลายธันวา(วันนี้ก็ปลายแล้วนะ) แบบว่าถ้าผมไปเดินสะพานเหล็กซัก อังคาร 27 ธันวา จะหาซื้อได้รึยังครับ หรือต้องหลังปีใหม่เท่านั้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 27, 2011, 07:28:38 PM โดย mod »

ออฟไลน์ Ozone_za

• *
ร้าน Sekaihobby Chiangmai
ขายโมเดล กันดั้ม เชียงใหม่ และอื่น ๆ

ร้านอยู่ตรงข้ามกับประตูทางเข้าโรงเรียนเรยีนาเชลีวิทยาลัยเชียงใหม่
เปิดร้านมาตั้งแต่ เดือนตุลาคม ปี 2554 แล้วครับ *0*
www.sekaihobby.com
E-mail : Sekaihobby@hotmail.com
Facebook : Sekaihobby Chiangmai
โทร. 086-9116456 หงษ์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 08, 2015, 12:11:52 PM โดย Ozone_za »

ออฟไลน์ kodindys

• *
kiddy land ที่ญี่ปุ่น มี DX Macross ขายไหมครับ

ออฟไลน์ mod

• *
ตามหา MG Nu Metallic Coating เรตไม่เกิน .38 ครับ

ออฟไลน์ ap_pancake

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: -9
เรต ไม่เกิน.38 มันไม่มีร้านไหนขายหรอกคับ มีแต่ที่ยุ่นต้องไปซื้อเอง หายาก

ออฟไลน์ naruewat

• *
อยู่รามอินทรา พอจะมีร้านไหนแนะนำบ้างไหมครับ ที่ใกล้ๆ ราคาไม่แพง

ออฟไลน์ Darifto

• *
จะสั่งซื้อ Air Brush Iwata HP-CP จากร้านไหนได้มั่งครับ

ออฟไลน์ Wapakalypse

• *
สวัสดีครับผม มือใหม่หัดโม 555
ชื่อ มิว อายุ 25 ครับผม ชอบตระกูล Seed และ 00 ครับผม