GENERAL > TG Corner / ข่าวสารกันดั้ม

[โมจีน] รวบรวมข้อมูล ข่าวสาร สอบถาม และพูดคุย เกี่ยวกับโมจีน (กระทู้เก่า)

<< < (1503/1503)

EvaNeverDie:
NU ชุดนี้ GG ขาก็อบเรซิ้น มาหรือก็อบลุงมาว้า
สวยใช่ได้เลยแฮะ

Gunkid:
ไม่ได้อ่านกระทู้จีนนาน มีของแปลกใหม่น่าลองด้วยแฮะ :iconwish:

RAYARZERO:

--- อ้างจาก: EvaNeverDie ที่ พฤศจิกายน 09, 2011, 10:42:11 AM ---NU ชุดนี้ GG ขาก็อบเรซิ้น มาหรือก็อบลุงมาว้า
สวยใช่ได้เลยแฮะ

--- End quote ---

ก็อบมาจากชุดแต่ง Resin ของ VP ครับ(ถ้าผมจำไม่ผิดอะนะ)

hunterkiller:

--- อ้างจาก: RAYARZERO ที่ พฤศจิกายน 09, 2011, 10:24:07 AM ---TT Hi - Nu EVO  รูปกล่องกับ ไกด์มาแล้วสิน้า ----   :iconfreak:

--- End quote ---

ราคาตัวนี้ ถ้าเทียบกับที่ขายที่จีนแล้วราคาบวกเมื่อเข้ามาไทยก็ 1,xxx - UP หละครับ แต่เมื่อเทียบความสวยแล้ว ต้องยอมสำหรับราคาแบบนี้  :iconvsign:

zanu009:
 :iconvsign: ขอเรียนทุกท่านให้ทราบครับว่าให้หยุดเเจ้งข่าวโมจีนในกระทู้นี้เป็นการชั่วคราวครับ ภายในอาทิตย์นี้ผมจะทำการตั้งกระทู้โมจีนใหม่ครับ รบกวนทุกท่านเก็บข้อมูลข่าวสารไว้ก่อนครับเเล้วเดี๋ยวเราค่อยอัพใหม่ในกระทู้โมจีนกระทู้ใหม่ครับ

ปล.ขออภัยในความไม่สะดวกครับ(ท่านใดโพสต่อจากผม ผมขอลบเลยน่ะครับ) :iconwink:

ปิดกระทู้นี้ ติดตามกระทู้ใหม่ได้ที่นี่ครับ
http://www.thaigundam.com/forum/index.php?topic=23017.0

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version