ผู้เขียน หัวข้อ: นอกไลย์กับอาราเล่, แอบติดไฟด้วยนะเธอ  (อ่าน 6955 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tee3893

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 27
ตัวนี้ได้มาตอนไปฮ่องกงครับที่จริงที่ไทยก็มีนะครับแต่ผมซื่อไม่ทันพอดีไปเจอที่ฮ่องกงก็เลยสอยมาสะครับ  ตัวนี้ถ้าไม่ตีตราว่าเป็นของบันไดจะนึกว่าโมจื่นเลยครับเพราะต่อยากมากครับแถมยังห่างประกบไม่สนิดด้วยครับ หมดกาวร้อนไปเยอะเหมื่อนกันครับกว่าจะใช่ได้อะครับ งานนี้ใช่สีกระป๋องปนพู้กันครับ

หน้ากัดจังก็ทำมาน่ารักดีครับ

ในกล่องนี้มีตัวละคร3ตัวครับไม่รวมมังกร

มุมบนครับ

ถ่ายเต็มพร้อมฐานที่ทำใหม่ให้ใหญ่ขึ่น

หันซ้าย

หันขวา

ลองเปิดไฟครับ พอดีไฟที่ฐานไม่ค่อยสว่งครับเลยใช่ส่องช่วยนิดหน่อย ก็สวยไปอีกแบบครับ

ใต้ฐานครับ น่าอายจังเละเลย

มุมต่างๆครับ

อันนี้แถมครับพอดีมีคนให้แม่ผมจัดช่อดอกแบงค์ไปงานเลยแอบเอามาถ่ายสะเลยอิๆๆ

จบรีวิวครับรูปเยอะไปหน่อยนะครับ ติชมได้ครับ

ออฟไลน์ Gunplacollect

• Verified User
  • *
  • Like: -2
  • N FACTORY
Re: นอกไลย์กับอาราเล่, แอบติดไฟด้วยนะเธอ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2010, 12:03:31 AM »
oh สีกระป๋องปนพู้กัน ก้เทพได้

dragon quest อ.อากิระวาดปะครับ
Real Type!!! 1/144 modeler

ออฟไลน์ Tee3893

• Like: 27
Re: นอกไลย์กับอาราเล่, แอบติดไฟด้วยนะเธอ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2010, 12:06:34 AM »
oh สีกระป๋องปนพู้กัน ก้เทพได้

dragon quest อ.อากิระวาดปะครับ

เคยอ่านแต่

ออฟไลน์ Jeanpaul

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2010, 12:58:56 AM »
Ohh !!!! ขอเตารพเเละคาระวะเลยครับ งามมาก มีกระป๋องกับพู่กันก็สุดยอดได้คร้าบบบบบ

ออฟไลน์ patsawat

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: 5
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2010, 01:20:31 AM »
งามและอลังการ สุดๆเลยครับ  :iconvsign:
ทำไงดีอยู่ดีๆก็หมดไฟซะงั้น  ><

ออฟไลน์ zealotzephyr

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 5
  • สี่หลอดสีฟ้า
    • 52146CPEBoard
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2010, 09:43:23 AM »
ทำสีได้สวยมากครับ ดูท่าจะทำยากนะเนี่ย :iconcryjoy: