ผู้เขียน หัวข้อ: มหาสงครามจักรวาล SS 3 กันดั้มไมสเตอร์ Vs โคออดิเนเตอร์ ตอน เดิมพันหัวใจ หน้า..12  (อ่าน 105245 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lookat

• Verified User
  • มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 1
 :iconfreak: เปลี่ยนตัวทำเหรอ

งั้นเอาของฝากไป

http://www.modelers-g.jp/modules/myalbum/photo.php?lid=181

แถมให้ตาวัฒน์

http://hk.myblog.yahoo.com/kck01144/article?mid=3364

ขอให้สนุกกับการโมนะครับ เห่อๆ

ออฟไลน์ Gundam_iTTo

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 0
  • C.E. Alcohol Collector
ไดนาเมส นี่1/144 รึเปล่าครับ :iconsmile:

1/100 เน้อ... :iconcryjoy:

อาจารย์วัฒน์บ้าพลังอย่างรุนแรง :iconpale:

ไม่ได้บ้าพลังครับ "บ้า" เฉย ๆ ตะหาก  :iconlol: :iconlol: :iconlol: :iconlol:

ยังคงฮากันไม่หยุดหย่อน  :iconcryjoy:

คนที่ตาบอด คงไม่ใช่ผมละมั้ง... จะเป็นใคร ก็คงรู้อยู่แก่ใจ.. คงไม่ต้องอธิบายกันมาก.. :iconwinks: :iconlol:

เอ้ยยย อยู่ๆ มาเปลียนตัวได้ไงอ่ะ คนอะไรใจโลเล แล้วอย่างนี้สาวที่ไหนเค้าจะมาไว้เนื้อเชื่อใจ กันเล่า....

พูดเหมือนจะเข้าตัว...ใครหว่าที่โลเล

ถ้าอาจารย์กลัวทำไม่ทันก้ปรับผมแพ้ไปก้ได้นาาาาาา
ไม่ใช่ว่าพอทำไม่ทันแล้วปรับ 10 โหวต แบบนี้ทำไม่ทัน ปรับแพ้เลยดีกว่ามั้ง หุหุหุหุหุ

มานต้องอย่างนี้ดิ อาจารย์วัต ใจมากมาย
v
v
v
v
v
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 28, 2010, 01:33:19 PM โดย Gundam_iTTo »

ออฟไลน์ NeoX

• กัน-โอตะ
  • Like: 41
  • HG Collecter [BlAcK] เถิดเทิง
งั้นตกลง ตามนี้ ทำไม่ทัน ปรับแพ้ไปเลย... แล้วกัน

ไมสเตอร์ ไม่เคยหวั่น อยู่แล้น...

ออฟไลน์ o13ecKo

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: -25
เดี๋ยวตอยไปเรียนก่อน คืนนี้กลับมา จะทำเกียรติบัตรให้ทั้ง 2 ท่านคนละใบ  :iconnasty:

ออฟไลน์ Mojojo_joe

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 15
พี่วัฒน์สุ้ๆๆ เมื่อคืนดูบอลไหมครับ 4-0เลย 555

• กัน-โอตะ
  • HG Collecter [BlAcK] เถิดเทิง
พี่วัฒน์สุ้ๆๆ เมื่อคืนดูบอลไหมครับ 4-0เลย 555

อย่าเสียงดังไป น้อง...
5555555 55555555 5555555

เดี่ยวมีบางทีม อิจฉา  :iconlol: :iconlol:

ออฟไลน์ destroyer22

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 3
อยากเชียร์ zaku  มีป่าวพี่  :iconwinks: :iconwinks:

ลอดูงานดีๆต่อไป

v งั้นอย่าทำเลยพี่เอา มาขายผมดีกว่า 555+ 

v
v
v
v
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 29, 2010, 08:37:55 AM โดย destroyer22 »

• กัน-โอตะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 30, 2010, 09:03:47 AM โดย NeoX »

ออฟไลน์ jason

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 30
  • คนดีๆที่ยืนอยู่ในมุมมืดๆ
พี่เถิก อัสรัน ดวงสาวหลงแรงมาก อาจเปลี่ยนเพราะเรื่องนี้ก็ได้
.....

MONO EYE , MODIFY , DIE FOR ZEON

ออฟไลน์ Gundam_iTTo

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 0
  • C.E. Alcohol Collector
ตัวแดงคุ้นๆนะพี่เอ...ตัวนั้นใช่มั้ย

ใช่เลย!!!!!!!
ดองมานานจนจะลืมไปแล้ว 55555555555555++

• กัน-โอตะ
เสร็จไปเรียบร้อยแล้ว สำหรับ  มหาสงครามจักรวาล SS 3 กันดั้มไมสเตอร์ Vs โคออดิเนเตอร์  ตอน เดิมพันหัวใจ

ผู้ชนะ ก็คือ...   โคออดิเนเตอร์    :iconhappy:

http://www.thaigundam.com/forum/index.php?topic=17938.msg153758;topicseen#msg153758

ส่วนทางฝั่ง ไมสเตอร์ พอดีประสบปัญหา การทำงาน ของเตาพลังงาน นิดหน่อย เลยทำให้งานไม่เสร็จ(2วัน 2คืน)... :iconcryjoy: :iconcryjoy: ได้แค่นี้เอง...

จาก���าพ จับเดินลายเพิ่ม..

แล้วก็จับลงอ่าง อาบน้ำ

รอการพ่นสี ต่อไป.. ล่าสุด ระบบของเตาพลังงาน กลับมาแล้ว รอบนี้ ถึง 2 เตาด้วยกัน ทวินส์ไดรฟ์ กันเลยดีเดียว.. พลังงานแรงสะใจ 555

แต่ยังไงซะ กติกาที่วางไว้ เสร็จไม่ทัน ก็คือแพ้.. ผมยอมแพ้ครับ..   ไมสเตอร์ไม่มีน้ำตา..... :iconcryjoy:

ดังนั้น งานตัวนี้ ขอยกยอดไป ต่อใน กระทู้ WIP ส่วนตัวเลยก็แล้วกัน...
click here
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 04, 2010, 12:21:41 AM โดย NeoX »