ผู้เขียน หัวข้อ: Quigon ย้อมสี อิๆ นอกล้ายนอกไลน์  (อ่าน 7270 ครั้ง)

ออฟไลน์ gon pumjorn

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 97
Quigon ย้อมสี อิๆ นอกล้ายนอกไลน์
« เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2010, 11:36:31 AM »
  Quigon ย้อมสี อิๆ นอกล้ายนอกไลน์  :iconvsign:

ปั้นโมไว้ยังไม่เสร็จเลย นึกสนุกเลยเอามาย้อมสีด้วย PHOTOSHOP ทำไว้นานเเล้วด้วย  เเต่งซะเละจนหน้าไม่เหมือนเลย อิๆ หนุกๆ ครับ
  :iconwinks:  :iconwinks:

ออฟไลน์ ong

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 2
  • http://ongarch66.multiply.com
    • Ong Photo Galleries
Re: Quigon ย้อมสี อิๆ นอกล้ายนอกไลน์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2010, 11:41:04 AM »
หน้าตา กรุ้มกริ่มมาก  :iconlol:

ออฟไลน์ SNRI

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 32
Re: Quigon ย้อมสี อิๆ นอกล้ายนอกไลน์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2010, 11:57:16 AM »
ถ้าตัดเรื่องผมยาวออกไป หน้าตาเหมือนตาลุงแถวๆร้านคาราโอเกะเลยแฮะ :iconnasty:
รับ1:144 gundam seravee 2 แบบต่อดิบครับ
ใครอยากปล่อย IM มาเลยครับ

ออฟไลน์ nongnoojoe

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 3
  • มีตังแค่layland T-T
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2010, 12:54:45 PM »
แสบตากับบี่มเซเบอร์มากครับพี่ ^^"

ออฟไลน์ wateya_rouge

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 23
  • ^^'' it,Me
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2010, 01:08:21 PM »
สวยครับ พี่ สุดยอดเลย แต่ หน้าลุงแก เหมือนเมา ๆไปหน่อย  :iconlol:
Thailand only !!

ออฟไลน์ jason

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 30
  • คนดีๆที่ยืนอยู่ในมุมมืดๆ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2010, 09:33:00 PM »
ไม่ลอง โยดา บ้างอะครับ
....
แสบตากะแสงเลนส์มากอะ
MONO EYE , MODIFY , DIE FOR ZEON

• กัน-โอตะ
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 08:59:59 AM »
ไม่ลอง โยดา บ้างอะครับ
....
แสบตากะแสงเลนส์มากอะ

ว่าจะวาดสีน้ำไปเลยครับ อิๆ   :iconvsign:

สวยครับ พี่ สุดยอดเลย แต่ หน้าลุงแก เหมือนเมา ๆไปหน่อย  :iconlol:

เมาชีวิดอิๆ
แสบตากับบี่มเซเบอร์มากครับพี่ ^^"
เเฟลร์เเรงไปหน่อยครับผม

หน้าตาเหมือนตาลุงแถวๆร้านคาราโอเกะเลยแฮะ :iconnasty:

:iconfreak: อิๆ
หน้าตา กรุ้มกริ่มมาก  :iconlol:
กรุ้มกริ่มเหมือนคนวาดครับผม

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชมครับ  :iconcryjoy:

ออฟไลน์ Libra Gundam

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 0
  • I'm a Gundam
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 07:57:18 AM »
สวยดีจ้า ผมก็ชอบแต่งรูปเล่นเหมือนกัน

ออฟไลน์ mg-dang

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 12:20:33 PM »
นอกเรื่อง ไม่เคยเห็นปั้น gundam เลยครับ

• กัน-โอตะ
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 12:32:32 PM »
นอกเรื่อง ไม่เคยเห็นปั้น gundam เลยครับ
   :iconfreak:
อยากจะทำเหมือนกันครับ อิๆ  :iconlike:  :iconlike:

ผมก็ชอบแต่งรูปเล่นเหมือนกัน

มันส์ดีครับ ขอบคุณทุกท่านอีกทีนะครับ  :iconfreak:  :iconfreak: