ผู้เขียน หัวข้อ: [ผลโหวทอ  (อ่าน 24908 ครั้ง)

ออฟไลน์ GoThic

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
  • ชัยชนะคือการเปลี่ยนแปลง
    • www.facebook.com/SoulAssTra
โหวตให้ 00 ครับ (แถมเป็นตัวที่อยากได้เสียด้วยสิ)  งานเนียนดีครับ

แล้วตรงชิ้นส่วนใสสีเขียวชอบมาก เลยอ่ะ  :iconwish:

��าค SEED ก็ชอบนะครับ พวก Zaku และ กรุ๊ฟ เนี่ย  แต่เดี๋ยวจะเป็นเหมือนรีบอนด์กันดั้ม   (พึ่งพาอาวุธโจมตีไกลซะมากกว่า)

แต่สีแดง โทนดำ ก็สวยเด่นดีครับ  ชอบหัวไหล่   แต่เสียดาย เอา MS ธรรมดามาสู้กับกันดั้ม แล้วจะชนะได้ไงหล่ะ

ปล. วันหลัง เอา GNX เที่ยเหลิน Flag  มาสู้กับ MS ��าค SEED บ้างสิ จะได้สูสี (แต่ SEED ได้เปรียบ เพราะหุ่นเยอะกว่า  :icondisapp:)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 29, 2010, 09:18:27 AM โดย GoThic »
~( ' ')~ Keroro Innovator Tsundere ~(' ' )~

ออฟไลน์ tenkaminari

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 15
  • เน็นด๋อยเรื้อรัง
    • Tenkaminari Gallery in FB
เลือกยากจริงๆ

00 - ลงสีสวยงาม แต่ไม่มีไอเดียเพิ่มเติมเท่าไร
gouf - ไอเดียเพียบ แต่ดูไม่ค่อยลงตัวนัก

อืม...... งานนี้โหวตให้ 00 ละกันครับ

ออฟไลน์ fatality

• *
  • Like: 2
  • รัก Gundam และ Taeyeon
โหวต seed ครับ แต่ชอบ OO ด้วยครับ ตามดูมาตลอด ลึกๆชอบทั้ง2ฝั่งครับ  :iconlol:

ออฟไลน์ kirakira

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: -14
  • ฝ่ายบุคคลผู้ต่ำต้อย
ในที่สุดก็มี NET ใช้แล้ว วะฮะฮ่า

ออฟไลน์ undeath

• *
ขอแสดงความคิดเห็นด้วยคนนะครับ โหวตให้กับOOครับ

ออฟไลน์ chutapoth

• *

ออฟไลน์ saradin

• *
  • Like: 10
  • d(罪 )> we love miko we love gensokyu !
โหวตseed ครับ แบบว่าชอบพวกตาเดียวมากกว่ากันดั้มอ่ะ ฮุฮุฮุ :iconsweat:

ออฟไลน์ arms

• *
  • Like: -7
อันนี้เชียร์ Seed ครับ แต่ถ้าตามผลงาน(ทำสี)ต้องโหวตก็ให้ OO ครับ

arms

ออฟไลน์ ptmb

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *

ออฟไลน์ film555

• *
โหวต OO สวยมากๆ และก็เนี๊ยบด้วย  :iconwish:

ออฟไลน์ the_little_gundam

• *
  • Like: 3
  • เฟอร์นิเจอร์ราคาแพงที่มีชื่อว่า GUNPLA.....
ขอโหวดให้ OO ครับ งานสวยเรียบเนียน แต่ฝั่วซี๊ดซ๊าดอย่าน้อยใจไปน่อ   :iconcryjoy:  งานก็โอเคครับ แต่มันวัดกันที่ความเนียนของการลงสีนิดเดียวเอง  งานหน้าสู้ๆครับ  :iconvsign:

ออฟไลน์ EXILE

• *
  • Like: 2

ออฟไลน์ isara1234

• Like: -40
  • เด็กทำจับฉ่าย(หัดทำทุกอย่าง)
รัก seed นะ เเต่ oo สวยก่าอ่ะ ขอโทษนะครับ seed

ออฟไลน์ jason

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 30
  • คนดีๆที่ยืนอยู่ในมุมมืดๆ
oo ทำสีสวยเนียนดี ถ่ายรูปก็ดูดี สวยยงามมากมาย

.........แต่โหวต กูฟ ครับ เพราะมีไอเดียโมดิฟาย คัสต้อมเพิ่มเติ่ม

(อีกอย่างไม่ค่อยชอบOOเพราะหลังหัก)
MONO EYE , MODIFY , DIE FOR ZEON

ออฟไลน์ KidzA101

• *
  • Like: 12
  • ที่ใดมีรัก ที่นั่นมีทุกข์
เหอะ ๆ โหวต ดับเบิ้ลโอ ไปเรียบร้อยแล่ว    :iconvsign:
เนื่องจาก ผมชอบเรื่อง ฟัน ๆ น่ะครับ (เอ๊ะ ยังไง)   :iconlol:  แบบว่า ดับเบิ้ลโอ ดาบเยอะดีเรยชอบน่ะครับ   :iconlove:

คุณอาจเป็นคน ๆ นึง บนโลกใบนี้ แต่ !!! คุณอาจเป็นโลกทั้งใบของใครคนนึง

ออฟไลน์ isara1234

• Like: -40
  • เด็กทำจับฉ่าย(หัดทำทุกอย่าง)
ผมว่านะทำโมแข่งเนี่ยน่าจะตัวเดียวกันนะครับ เอาตัวคนละ

ออฟไลน์ gazzada

• Like: 5
  • ตอนนี้เก็บเเค่ SD MG ! เท่าน้าน ใช้สีกระป๋อง

ออฟไลน์ peepoman

• *

ออฟไลน์ NeoX

• กัน-โอตะ
  • Like: 41
  • HG Collecter [BlAcK] เถิดเทิง
ผลโหวทออกมาแล้ว.. ผู้ที่ได้รับคะแนนมากที่สุดก็คือ.. ... ...

NeoX ..... ยินดีด้วย... เย้ๆๆๆๆๆๆๆ

http://www.thaigundam.com/forum/index.php?topic=15777.msg137080;topicseen#msg137080

--------------------------------------------

ขอบคุณทุกๆ ท่านที่โหวทให้ แล้วกันนะครับ.. ผู้แพ้ไม่ต้องเสียใจ.. รอบหน้าว่ากันใหม่.....
เห็นข่าวว่า เริ่ม SS2 กันแล้ว...   click here

อย่าลืมติดตามกันนะครับ.. :iconvsign:

ออฟไลน์ patsawat

• Like: 5
ยินดีด้วยครับ แต่ทำไมชื่อคนชนะต้องสีม่วงด้วย  :iconlol:
ทำไงดีอยู่ดีๆก็หมดไฟซะงั้น  ><