ผู้เขียน หัวข้อ: ยามอาทิตย์ดับแสง กันดั้มปะทะเครื่องดักยุง  (อ่าน 3358 ครั้ง)

ออฟไลน์ leileknoi

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 10
ช่วงนี้ฝนตกยุงเยอะมากครับ เลยไปหาเครื่องดักยุงมาลองใช้
แต่ว่ามันมีเหตูประหลาดครับเมื่อเครื่องดักยุงมันใช้ไม่ได้ผลกับยุง แต่ดันมาดักกันดั้มแทน  :iconlol:

นี่รวบรวมเหยื่อผู้เคราะห์ร้ายในบ้านครับ

อาจจะเคยผ่านตากันบ้างแล้ว

เรื่อยๆ มาเรียงๆ ครับ

ดักยูนิคอร์นได้อีกหนึ่งตัว บ้านนี้ยุงมันชุมจริงๆ

เครื่องดักยุงเวลาใช้เราก็ต้องปิดไฟสินะครับ มาดูกันว่าเราดักได้อะไรบ้าง

ยุงลาย 1 ตัว

ยุงเขียวอีกตัว

ยุงแดงอีกตัวครับ ตัวนี้แอบชอบนะเนี่ย

อีกมุมของเตาเจ้าปัญหา

อีกด้านครับ

ปิดท้ายวันนี้ครับ ยุงขาวนำเข้าจากจีน

ไฟไม่ค่อยแรงมากครับแสงเลยออกมาไม่สด วันไหนว่างๆ ผมว่าจะไปเดินหาหลอดที่ดวงโตกว่านี้มาถ่ายดูเหมือนกันครับ
คิดว่าส่งดอกเบี้ยชดเชยค่าหมายศาลนะฮ้าฟ  ได้ไหมเนี่ย :iconfreak:

ออฟไลน์ nase

• Verified User
  • ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 60
Re: ยามอาทิตย์ดับแสง กันดั้มปะทะเครื่องดักยุง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2010, 09:45:49 PM »
นึกถึงเอวาเกเลี่ยน เลยครับ

เท่โผดๆๆๆๆ :iconlol:

ออฟไลน์ isara1234

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: -40
  • เด็กทำจับฉ่าย(หัดทำทุกอย่าง)
Re: ยามอาทิตย์ดับแสง กันดั้มปะทะเครื่องดักยุง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2010, 09:55:49 PM »
แหมๆ ทำไปได้นะครับ อิอิ