ผู้เขียน หัวข้อ: งานหมายศาลลูกผู้ชาย พี่บี้บึกบึน (MG sazabi)  (อ่าน 7966 ครั้ง)

ออฟไลน์ wateya_rouge

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 23
  • ^^'' it,Me
พี่บี้..

อ้า่ววว ผิดตัว 55+

ใกล้สิ้นเดือนเหมือนสิ้นใจ ใครจะแมน ใครจะเกย์ ไม่รู้แต่ผมรอด 555+

งานนี้เป็นงานทำได้ชิวๆมากๆครับทำเรื่อยๆ ช้าๆแต่เกือบส่งไม่ทัน 555+
ช่วงนี้ฝนตกทำให้พ่นสีได้ยากเพราะความชื้นเนี่ยละ ต้องล้างแก้ไปหลายทีเลย  :iconnasty:

สาเหตุที่เลือกพี่บี้เพราะว่า พี่บี้บังคับโดยท่านชาร์ ผู้นำทัพแห่งนีโอซีออน เค้าเป็นลูกผู้ชายที่มีความเด็ดเดี่ยว
และเป็นผู้นำทัพที่แข็งแกร่งอีกด้วยครับที่สำคัญพี่ชาร์รักเด็กด้วย   :iconnasty:
เลยเลือกมาทำงานลูกชาย ครับสำหรับงานนี้ใช้สีกระป๋องล้วนๆ อุดขัดแค่ตรงหัว
ส่วนสีที่ใช้ก็ ATM ทั้งหมดครับ เบอร์ a300 สีบอนเงิน และ A001สี redcandy ส่วนสีดำมี2แบบ คือดำเงาและดำด้านผมจำเบอร์ไม่ได้
สีทองใช้สีทอง จำเบอร์ไม่ได้ครับแต่เป็น ริช โกล  ตัวนี้ทำง่ายดีครับ พ่นแยกชิ้นไม่ยากเท่าไหร่ แต่จะมีก็ตรงอาวูธ ที่ไม่ทำสีเลย
เพราะผมชอบเอามาเล่น กลัวมันถลอก และมันก็ถลอกจริงๆ 555+  :iconcry:
ชม��าพกันยาวๆเลยครับ

ด้านหน้า

ด้านข้าง

ด้านหลัง *สีขาวใช้สีเหลือๆมาทำดูครับ หมดกระป๋องพอดี

โมโนอาย ใช้สีขาวแต้มๆแล้วทำสี เขียวสะท้อนแสง จำไม่ได้ว่าเบอร์ไรครับ ครับ

มุมนี้ พี่บี้หล่อมากกก

ดีคอลเป็นดีคอลที่มาให้ในกล่องครับ

ฟันเนล ครับ

จุดขยับมันได้ประมาณนี้ละครับ โมเก่าจัดท่าทางไม่ค่อยได้  กลัวสีถลอกด้วย

สีทองตรงไอพ่นใช้ ทาเอาครับ แต่ทาไม่ค่อยดี+ชุ่ยด้วยเลยเลอะๆ (เวลาทาดูดสีออกจากกระป๋องแล้วเอาพู่กันทาครับ)

ตรงนี้ก็ด้วย

โล่ห์ สีทอง ที่ปลายใช้บังพ่นเอาครับ

ฟันเนลถอดออกมาเล่นได้แต่ต้องระวัง

กางได้ด้วยนะ แต่ต้องระวังสีถลอก

ถือดาบควาย

ขวาน

ดาบคู่ที่มือดันเผลอยัดไปแล้ว ดึงไม่ออกก็เลยปล่อยไว้งั้นครับ กลัวงานช้ำ

จบแล้วครับ งานชิ้นนี้ ทำกันเหนื่อยเลยทีเดียว 555+
ผมไม่ทำสีอาวุธนะครับเนื่องด้วยสี หมด ไม่มีตังซื้อสี 55 กลัวเวลาเล่นงานมันช้ำด้วย เพราะอาวุธมันเสียดสีกะมือตลอด
จบไปอีก1งานใครทำไม่เสร็จก็เร่งมือหน่อยเน้อ ไม่งั้น เกย์มาเยือน
ขอบคุณที่รับชมผลงานของผมครับบบบบ
ฝากเด็กแว้นไว้ในอ้อมใจน้อยๆของทุกท่านด้วยนะครับบบบ  :iconnasty:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 30, 2010, 04:33:00 AM โดย wateya_rouge »
Thailand only !!

ออฟไลน์ pas20

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 14
  • ทำสีโมเล็กให้แหล่มมันยากนะ
Re: งานหมายศาลลูกผู้ชาย พี่บี้บึกบึน (MG sazabi)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 04:52:32 AM »
แดงเข้มได้ลูกผู้ชายมั่กๆ แถมเงาแว้บอีกต่างหาก ชอบคร้าบ  :iconcryjoy:
ฝนจะตกไปถึงไหนน่ะ

ออฟไลน์ nongnoojoe

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 3
  • มีตังแค่layland T-T
Re: งานหมายศาลลูกผู้ชาย พี่บี้บึกบึน (MG sazabi)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 06:23:45 AM »
เข้มมันเงามากๆเลยครับ^^~  verโค๊ทติ้งชิดซ้ายเลยงานนี้^^~

ออฟไลน์ ong90

• Like: 8
  • sweet mother of mercy !!
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 07:05:50 AM »
สวยเฟร้ยอาเฮียเต้ย ปืนไม่ทําเหรอพี่ 5555+ แฉๆ

รอดไปอีก 1 เหลือนู๋แล้วสินะ 555+
Sail To The New World

ออฟไลน์ Strike Freedom

• *
  • Like: 35
  • Macross Lovers
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 07:51:57 AM »
สีแดงสวย เงางาม ถูกใจมากเลยครับ

ขอบคุณนะครับที่ทำมาให้ได้ชมกัน  :icongift:

ออฟไลน์ gogota

• *
  • Like: -2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 07:55:10 AM »
สวยเงาดีอะเต้ย งามๆ

ออฟไลน์ patsawat

• Like: 5
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 12:18:44 PM »
แดงเงางามสวยดีครับ   :iconvsign:
ทำไงดีอยู่ดีๆก็หมดไฟซะงั้น  ><

ออฟไลน์ zendono7

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 13
  • ศิลปิน พู่กัน
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 12:20:28 PM »
สวยมากน้อง หุหุหุ รอดตัวไปอีก 1 เหลือใครล่ะที่นี้  :iconfreak:

ปล. ทำไมไม่ทำ ฟันเนลลอยได้หว้าาา ลองดูดิ แล้วจะติดใจ  :iconnasty:
เมื่อมือที่จับพู่กันข้างนี้ มันเปลี่ยนเป็นสีแดงฉาน..มันร่ำร้องให้ฉันต้องเพียรพยายาม และสู้ต่อไป

ออฟไลน์ ReJInA

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 16
  • นี้มันโดนัทส่วนของชั้นนะ!!
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 12:22:34 PM »
แดงเลือดเลย สีเข้ม เท่สะใจ

ออฟไลน์ NeoX

• กัน-โอตะ
  • Like: 41
  • HG Collecter [BlAcK] เถิดเทิง
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 12:23:33 PM »
สวยเฟร้ยอาเฮียเต้ย ปืนไม่ทําเหรอพี่ 5555+ แฉๆ

รอดไปอีก 1 เหลือนู๋แล้วสินะ 555+

เจ๋งอ่ะ.. แจ่มมากมาย ในที่สุดก็ทำทันกันจนได้...
ส่วนนังอ๋อง เหลือ แกกับ นังแต้ม 2 คน

555

ออฟไลน์ ong90

• Like: 8
  • sweet mother of mercy !!
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 01:31:18 PM »
มีท่าไม้ตายอยู่ เหลืออีกตั้งวันนึงนะพี่
Sail To The New World

ออฟไลน์ Mojojo_joe

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 15
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 02:58:05 PM »
งามมากๆเลยครับ

ออฟไลน์ naykai

• *
  • Like: 33
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 03:09:48 PM »
COOL.... :iconwink:

สี candytone สวยจริงๆ ถ้าจัดแสงแจ่มๆยิ่งงาม

ออฟไลน์ zealotzephyr

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 5
  • สี่หลอดสีฟ้า
    • 52146CPEBoard
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 03:21:09 PM »
อะ ลูกชุบแน่ๆเลยครับ :iconhihi:

ออฟไลน์ Numwa

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 0
    • www.buffetfamous.com
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 05:40:09 PM »
สวยดีครับ ซาบี้มันต้องเงาๆเช่นนี้แล...  :iconvsign:
"หมู" ทำอาไรก็อร่อย...ยกเว้น "ข้าวมันไก่"