ผู้เขียน หัวข้อ: [ผลโหวทออกมาแล้ว] หมายศาลท้าดวล...ตอน กันดั้มลูกผู้ชาย มาวัดความเป็นลูกผู้ชายในตัวคุณ..  (อ่าน 17877 ครั้ง)

ออฟไลน์ zabadon

• Verified User
  • เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 0

ออฟไลน์ KidzA101

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 12
  • ที่ใดมีรัก ที่นั่นมีทุกข์
ตัดสินใจลำบากแฮะ โมแต่ละคนสวย ๆ ทั้งนั้นเลย   :iconwish:
แต่ก็โหวตให้เรียบร้อยแล้วนะครับ    :iconvsign:

คุณอาจเป็นคน ๆ นึง บนโลกใบนี้ แต่ !!! คุณอาจเป็นโลกทั้งใบของใครคนนึง

ออฟไลน์ waewkid

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
โหวตให้แล้วจ้า.. แจ่มๆ ทั้งนั้น :iconwish:

ออฟไลน์ EXILE

• *
  • Like: 2
โหวตให้แล้วครับ สวยๆทั้งนั้นเลย  :iconmeow:

ออฟไลน์ Cowboy VI

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 1
พลังม่วง กับ ของใหญ่ มาแรงครับงานนี้  :iconnasty:
SDX Sangokuden....สาธุ~ (-/\-)

ออฟไลน์ digies13

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 16
โหวดเรียบร้อยแล้วครับ  :iconvsign:

ออฟไลน์ tester

• *
  • Like: -4
สวยๆทั้งนั้นเลย โหวตให้ละครับ  :iconlove:
มีปัญหาควรแก้ที่คนต้นเหตุไม่ใช่ที่คนปลายเหตุ

ออฟไลน์ jason

• Like: 30
  • คนดีๆที่ยืนอยู่ในมุมมืดๆ
โหวตแล้วครับงาน สวยๆทั้งนั้นเลือกยากอิอิ 

.....

บทลงโทษ น่าจะติดนี่ไว้ที่ ลายเซ็น1เดือนครับ

MONO EYE , MODIFY , DIE FOR ZEON

ออฟไลน์ Voice

• *
  • Like: 2
^
^
^555+ ช่างกล้าคิด
โหวตไปแล้ว แต่ไม่อ่านหัวข้อให้ดีว่าลงได้ 2 เสียง (เลยลงเสียงเดียวเลย  :iconpale:)
ตัดสินใจยากอยู่ มีอยู่ 4 ตัวที่ผมเห็นว่าสวยเท่ากัน เลยจิ้มนิ้วเอา

ออฟไลน์ kanun

• *
สวยๆทุกคนเลยครับ :iconlike: ขอโหวตละกันครับ   

ออฟไลน์ nutt_t

• *
  • Like: 3
  • รักด๋อยจังเลยยย
จะโหวตให้ใครดีล่ะเนี่ย เห้อ หนักใจๆ

ออฟไลน์ NeoX

• กัน-โอตะ
  • Like: 41
  • HG Collecter [BlAcK] เถิดเทิง
ผลโหวท ออกมาแล้วครับพี่น้อง.. ใครเป็นใครดูกันเอาเองเลย.. คะแนนคู่คี่ เสียดสีกันมาเลยทีเดียว...
แต่ยังไง ผู้ชนะ ขวัญใจมหาชนก็ต้องมีเพียงหนึ่งเดียวก็คือ...

naroki

http://www.thaigundam.com/forum/index.php?topic=16477.0

ผลงาน ยังคงไรที่ติ เช่นเดิม แจ่มจริงๆ พ่อแม่พี่น้อง.
ท้ายสุดนี้ ขอขอบคุณทุกๆ ท่านที่เข้ามาร่วมสนุกกันนะครับ แล้วโอกาศหน้า ค่อยว่ากันใหม่ ไปซุ่มหาเรื่อง กันก่อน.. ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 16, 2010, 02:42:37 PM โดย NeoX »

ออฟไลน์ zealotzephyr

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 5
  • สี่หลอดสีฟ้า
    • 52146CPEBoard
สุดยอดลูกผู้ชาย ไหงตัวอักษรสีม่วงละฮาร์ฟฟฟฟ :iconlol:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 16, 2010, 02:43:43 PM โดย zealotzephyr »

ออฟไลน์ zendono7

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 13
  • ศิลปิน พู่กัน
สรุปไปๆ มาๆ งานนี้มันงานดัก เจ้าแห่ง เกย์ชัดๆ เลยนิ  :iconfreak:
เมื่อมือที่จับพู่กันข้างนี้ มันเปลี่ยนเป็นสีแดงฉาน..มันร่ำร้องให้ฉันต้องเพียรพยายาม และสู้ต่อไป

ออฟไลน์ bangbang04

• กัน-โอตะ
  • Like: 54
สรุปว่านาโรชนะตำแหน่งขวัญใจมหาชน

ส่วนตาNeoxได้ตำแหน่งขวัญใจมหาชายเหมือนเดิม (ฮา)
ย้าย Blog ใหม่แล้วจ้า
http://bang04.blogspot.com/

ออฟไลน์ naroki

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 544
  • Time and space with magic

สร้างเพจละนะ
https://www.facebook.com/Narokiastray/

ออฟไลน์ blu_berriez

• Like: 15
  • SD Collector [StArS] หัวข่า
สรุปว่านาโรชนะตำแหน่งขวัญใจมหาชน

ส่วนตาNeoxได้ตำแหน่งขวัญใจมหาชายเหมือนเดิม (ฮา)

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :iconlol:

พ่อตรูชาร์! แม่ตรูฮามาน! ทหารผีนาซี ซีค ซีออน!!! ซีค ซีออน!!! X10[/color]