ผู้เขียน หัวข้อ: HARRISON FORD สีน้ำนอกไลน์  (อ่าน 6505 ครั้ง)

ออฟไลน์ gon pumjorn

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 97
HARRISON FORD สีน้ำนอกไลน์
« เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 02:49:20 PM »
  สีน้ำวาดสมัยที่ผมยังละอ่อนๆมากๆ   
    ลุงฝอร์ด จากหนังเรื่อง working girl ครับ  :iconwinks:   :iconwinks:

ออฟไลน์ RAYARZERO

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 40
    • RAYARZERO Bolg's
Re: HARRISON FORD สีน้ำนอกไลน์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 02:55:19 PM »
ผมว่าสวยมากเลยครับ    :iconwish:
สีน้ำ สมัยก่อนผมก็เคยเรียนอย่แต่ไม่สามรถจริงรู้สึกมันใช้ยากแหะ
Blog เล็กๆของกระผมครับ จิ้มที่รูปเลย-w-

ออฟไลน์ zendono7

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 13
  • ศิลปิน พู่กัน
Re: HARRISON FORD สีน้ำนอกไลน์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 02:56:00 PM »
สวยมากครับชอบ ดาราในดวงใจผมเลย :iconlike:
เมื่อมือที่จับพู่กันข้างนี้ มันเปลี่ยนเป็นสีแดงฉาน..มันร่ำร้องให้ฉันต้องเพียรพยายาม และสู้ต่อไป

ออฟไลน์ Cowboy VI

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 03:17:35 PM »
ขอยืมส่งเข้าประกวดงาน " วันเด็ก " ซักรูปสิครับ ? ( อายุกำลังถึง......โฮะๆ )   :iconnasty:

ปล. ขอเปลี่ยนเป็นเป็นแอ๊คชั่นเฮียฟอร์ดจากเรื่อง Air force one ได้ม๊ะๆ ?  :iconfreak:
SDX Sangokuden....สาธุ~ (-/\-)

ออฟไลน์ Boyzgundam

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 4
  • "โมเดลยืนยาว...สตางค์สั้น"
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 03:37:58 PM »
ลองหรี่ตาดู...โครงสร้าง นำ็หนัก แสงเงา ช่องไฟ อุ้ย...แววตาออกเจ้าชู้ดูมีชีวิตน๊ะท่าน นี่ไม่ใช่งานเด็กเด็กแล้วน๊ะ งามขนาด
หากลุงฟอร์ดมาเห็นเข้านี่มีขอซื้อเลยน๊ะท่าน สวยมากๆ

ออฟไลน์ zealotzephyr

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 5
  • สี่หลอดสีฟ้า
    • 52146CPEBoard
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 03:41:54 PM »
เฮียฟอร์ดด :iconcryjoy:

ลองวาดเอเชียๆแบบ เจ็ท ลี มั่งสิครับ :iconvsign:

ออฟไลน์ nongnoojoe

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 3
  • มีตังแค่layland T-T
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 04:11:13 PM »
ดูแวปเดียวก็รู้เลยครับว่าเป็น ลุงฟอร์ด ^^~ หล่อตั้งแต่หนุ่มยันแก่ ^^~

ออฟไลน์ jason

• Like: 30
  • คนดีๆที่ยืนอยู่ในมุมมืดๆ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 06:26:59 PM »
บอกตามตรงเคยดูหนังของลุงแกไม่กี่เรื่องเองอะ(ทั้งๆที่เป็นคนชอบดูหนังนะเนี่ย)
.....
 ชอบ เฮีย บรู๊ซ จาก die hard มากกว่าอะ
MONO EYE , MODIFY , DIE FOR ZEON

ออฟไลน์ wateya_rouge

• Like: 23
  • ^^'' it,Me
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 06:42:24 PM »
โอ้ววว ลุงฟอร์ด สวยงามมากครับ  :iconsmile:
Thailand only !!

ออฟไลน์ kp505si

• *
  • Like: 65
    • www.thaimsot.com
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 11:30:53 PM »
นี่สิ แจ็ค ไรอัน จากเคลียร์แอนด์พรีเซนต์แดนเจอร์

พระเอกในดวงใจของผมครับสำหรับลุงฟอร์ด ชอบมาตั้งแต่เป็นฮันโซโล ยาวมาจนถึงอินดี้ ลากมาจนถึงฟูจิทีฟ เคลียร์แอนด์พรีเซนต์แดนเจอร์ เดอะแพททริออตเกมส์ โอย เยอะครับ ผมดูทุกเรื่องหนังที่ลุงแกเล่น

วาด

ออฟไลน์ gon pumjorn

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 97
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 09:04:57 AM »

ขอยืมส่งเข้าประกวดงาน " วันเด็ก " ซักรูปสิครับ ? ( อายุกำลังถึง......โฮะๆ )   :iconnasty:

ปล. ขอเปลี่ยนเป็นเป็นแอ๊คชั่นเฮียฟอร์ดจากเรื่อง Air force one ได้ม๊ะๆ ?  :iconfreak:

วันเด็กอีกนานหลายเดือนนะครับ อิๆ   :iconfreak:
  Air force one  ขอเป็น อินดี้เเทนได้ไหมครับ 55   :iconvsign:

.....
 ชอบ เฮีย บรู๊ซ จาก die hard มากกว่าอะ

ชอบ เฮีย บรู๊ซ จาก die hard เหมือนกันครับ  :iconvsign:

ดูแวปเดียวก็รู้เลยครับว่าเป็น ลุงฟอร์ด ^^~ หล่อตั้งแต่หนุ่มยันแก่ ^^~

ขอบคุณที่คอยเป็นกำลังใจให้เสมอๆครับ
   นี่ไม่ใช่งานเด็กเด็กแล้วน๊ะ 
  ตอนนั้นยังเด็กนะครับ อิๆ เเต่ตอนนี้สิ  :iconcry:

นี่สิ แจ็ค ไรอัน จากเคลียร์แอนด์พรีเซนต์แดนเจอร์

ผมดูทุกเรื่องหนังที่ลุงแกเล่น

ผมก็เเทบทุกเรื่องเหมือนกันครับ

ขอบคุณทุกท่านครับ