ผู้เขียน หัวข้อ: เขาบอกว่ามีอะไรมาอวด มี3d paper sd gundam model มาอวด  (อ่าน 3639 ครั้ง)

ออฟไลน์ pe

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
RX-78 gundam Evolve ver.ka

แจ๋วมะครับ ผิดพลาดประการใด บอกกล่าวได้ครับ

ออฟไลน์ jinosaki

• Verified User
  • เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 28
    • Jinosaki
Re: เขาบอกว่ามีอะไรมาอวด มี3d paper sd gundam model มาอวด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 07:33:01 PM »
ต่อเนี๊ยบดีนะครับ
ของผมยังไม่ค่อยเท่าไร shin musha
กล้องก็ไม่ชัดอีกตะหาก ฮ่าๆๆ

ออฟไลน์ pe

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
Re: เขาบอกว่ามีอะไรมาอวด มี3d paper sd gundam model มาอวด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 02:36:06 PM »
 :iconsmile:ไม่เป็นไรครับค่อยๆไปเดี๋ยวดีเองครับ

ออฟไลน์ Off-Songwut

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 50
  • SongwutOffice
    • songwutoffice.blogspot.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 06:19:20 PM »
โมเดลกระดาษสวยดีครับ เนียบมากเลย
ช่วงนี้ผมก็มาต่อโมเดลกระดาษอยู่ครับ

:iconlol: :iconlol: :iconlol: :iconlol: