ผู้เขียน หัวข้อ: รับสั่งของจากญี่ปุ่นครับผม  (อ่าน 4156 ครั้ง)

ออฟไลน์ GQLF

• Like: 0
รับสั่งของจากญี่ปุ่นครับผม
« เมื่อ: มิถุนายน 14, 2012, 07:12:21 PM »
สวัสดีครับผม รบกวนพื้นที่ Thaigundam นะครับ

ผม กอล์ฟ รับสั่งของในญี่ปุ่น ซื้อได้แทบทุกเวบครับผม

Gundam SuperMarket ใน Yahoo Auction นะครับผม

ส่วนตัวผมสะสมแต่ เกมกันดั๊ม กับหุ่นกันดั๊มบางเสกลเท่านั้นครับ ไม่งั้นได้จนกว่าเดิมแน่ๆครับ

สินค้าในยาฮู มีทั้ง ของใหม่และมือ 2 นะครับผม ส่วนใหญ่คนญี่ปุ่นจะระบายของในบ้านต่างๆ

ผ่านเวบ Yahoo นะครับ เหมือนคลองถมบ้านเรา แต่ขายใน เวบ ก็เท่านั้นเองครับผม

เลยมีทั้ง ถูกมากๆ และแพงคละๆ ไปครับผม ของ 1-100 เยนผมก็ซื้อประจำครับ

จริงแล้วเป็นเวบ ที่ผมทำงาน และซื้อของ เก็บสะสมเองด้วยอะครับผม

ส่วนนี้ผมจะ แยกหมวดสินค้า เป็นของกัมดั้ม ส่วนใหญ่ ที่ผมดูประจำๆ เพื่อสะสมนะครับ

สนใจสินค้าชิ้นไหน COPY ลิ้งมาให้ผมเลยนะครับผม

GAMES GUNDAM

FC คลิ๊ก

SS & DC  คลิ๊ก

SFC คลิ๊ก

GC คลิ๊ก

PS1 คลิ๊ก

PS2 คลิ๊ก

PS3 คลิ๊ก

PSP คลิ๊ก

PSV คลิ๊ก
[/size]

Wii คลิ๊ก

3DS คลิ๊ก

DS คลิ๊ก

XBOX360 คลิ๊ก

GBA คลิ๊ก

GB คลิ๊ก

GAME & WACTH คลิ๊ก

สนใจตัวไหน นอกเหนือจากเกมกันดั๊ม ก็ไม่มีปัญหาครับผม

หน้านี้จะเป็นรวมเฉพาะเกม ทั้งหมดครับผม อย่างเยอะ

จริงๆแล้วมีเวบแปลอังกฤษ แต่เราเรียนรู้ได้ครับผม

ทำความเข้าใจนิดนึง ก็ไม่ยากเกินความสามารถนะครับผม

Yahoo Auction Games

ตรงนี้เป็นโมเดล ทุกเสกล ครับผม เป็นห้องที่ทำให้ผมกระเป๋าฉีกประจำ

GUNDAM คลิ๊ก

วิธีดูหน้าเวบ Yahoo นะครับผม  เอามาซะท้ายสุด ฮ่าๆ  ขอบคุณมากๆครับ

ส่งรายละเอียดที่ gorufutoy@hotmail.com  หรือ  http://www.facebook.com/Gorufutoys หรือโทร 087-111-OOO GOLF ครับผม

ถ้าผิดกฎยังไงขออภัย และแจ้งได้ครับผม

ขอบคุณครับ :iconshy2: