ผู้เขียน หัวข้อ: Spetsnaz (scale 1/35)  (อ่าน 3764 ครั้ง)

ออฟไลน์ p

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 24
Spetsnaz (scale 1/35)
« เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 03:15:16 PM »
eft]Spetsnaz  หน่วยรบที่ แข็งแกร่ง ของ รัสเซีย ... ช่วงนี้ ดู Figure ไปก่อน นะครับ หุ่นยังดองอยู่[/left]                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                             

lamune

• บุคคลทั่วไป
Re: Spetsnaz (scale 1/35)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 03:43:04 PM »
ทำสีสวยมากครับ  :iconwink:

ออฟไลน์ Strike Freedom

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 35
  • Macross Lovers
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 04:12:48 PM »
ทาสีได้สวย สมจริง มากเลยครับ ไม่ว่าจะเป็นหน้าตา เสื้อผ้า ตลอดจนอาวุธ โดยเฉพาะลาย Urban Camouflage นี่สวยดีครับ
ขอบคุณที่ทำมาให้ชมนะครับ  :icongift:

ออฟไลน์ zanu009

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 51
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 04:41:52 PM »
 :iconvsign: ทำสีได้สวยสมจริงมากๆเลยครับ เก็บรายละเอียดต่างๆได้เยี่ยมไปเลยครับ ทำสีมาให้ชมกันอีกนะครับชอบๆ :iconlike:

ออฟไลน์ rute25467

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -5
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 05:52:55 PM »
อันนี้ทำสีเองเหรอครับ ผมคิดว่าทำมาจากโรงงานซะอีกครับ

สวยมากๆครับผม