ผู้เขียน หัวข้อ: [งานพู่กัน] SDสามก๊ก BBW031: เตียนอุย Asshimar + กาเซี่ยง Ashtaron และรถถังประจัญบาน  (อ่าน 14603 ครั้ง)

ออฟไลน์ K

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 151
  • (Inactive)
    • K's Plamo
ขอบคุณสำหรับทุกๆ คอมเม้นต์ครับ ตอนนี้กำลังลงสีอ้วนเสี้ยวอยู่ ดึกๆ จะมาลง WIP ให้ชม

ปุจฉา.. ถ้าบันไดไม่ทำสามก๊กออกมาเป็นโมเดล ณ เวลานี้พี่จะทำอะไร เป็นงานอดิเรก... :iconwinks:
นั่งปั๊มเรพเล่นมั้ง

สวยทุกตัวเลยครับ พู่กันขั้นเทพ

ตัวที่ 2 บางชิ้นผมดูยังไม่ค่อยด้านอ่ะครับลืมพ่นมั้ยครับ
ตัวนี้จะมืดทึบ กลัวว่าจะไม่เห็นรายละเอียดตอนถ่ายรูปออกมา จึงส่องไฟใกล้ไปหน่อยครับ เลยเกิดเป็นเงา