ผู้เขียน หัวข้อ: กลับมาไลน์เก่าโมจีน1/144 arios + gn acher =????  (อ่าน 3655 ครั้ง)

ออฟไลน์ kira_freedom

• Verified User
  • ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: -34
  • สิ้นหวังล้าววว~
กลับมาไลน์เก่าโมจีน1/144 arios + gn acher =????
« เมื่อ: ธันวาคม 09, 2010, 03:19:30 PM »
พักนี้ไม่ค่อยอยากจะทำอะไรเนื่องจากทำงานแล้วมีเวลาว่างน้อยลงก็เลิก5-6โมงจะไปทำสีโมตอนไหนฟระแดดก็ไม่มี :iconcry:
อารีออสตัวนี้ซื้อมานานแล้วก็เลยลองเอามายำดูเล่นๆแล้วปรากกฏว่า

เอ่อ :iconpale:สรุปฮารุทมันคือเจ้า2ตัวนี้รวมกันจริงๆด้วย :iconlol:

เสียอย่างเดียวหัวไหล่หมุนไม่ได้

แปลงร่างไม่ใช่ก็ไกล้เคียงอ่ะนะ :iconlol:

บางท่านคงจะงงว่าทำไม่ไม่ทำสีแพ็คหลังให้เหมือนตัว :iconpale:เพราะว่าตอนทีผมทำไม่ได้คิดอ่ะดันทำGNอาเชอร์สีชมพูไปแล้ว

แถมโปรเจคลับสิ้นปีมันคือ...สิ่งที่คล้ายๆรถทามิย่า :iconnasty:

:iconlol: :iconlol:ตอนนี้หาดีคอลเรมุอยู่ :iconlike:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 09, 2010, 03:30:04 PM โดย kira_freedom »

ออฟไลน์ zakuman

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: -15
Re: กลับมาไลน์เก่าโมจีน1/144 arios + gn acher =????
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2010, 03:45:27 PM »
โมดูดีมีชาติตระกุลมากเลยครับ

ออฟไลน์ JinBikeR

• กัน-โอตะ
  • Like: 162
  • สำนักพู่กัน !!
Re: กลับมาไลน์เก่าโมจีน1/144 arios + gn acher =????
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2010, 04:06:27 PM »
สวยดี แต่... ไม่มีรายละเอียดสีที่ใช้เลยครับพี่น้องคร้าบ

ออฟไลน์ kira_freedom

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: -34
  • สิ้นหวังล้าววว~
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2010, 04:24:23 PM »
สวยดี แต่... ไม่มีรายละเอียดสีที่ใช้เลยครับพี่น้องคร้าบ
ขอโทษทีผมลืม
ป.ลแก้กระทู้แรกมันลำบากเวลาพิมมันชอบเด้งไปบรรทัดแรกทำให้มองไม่เห็นขอลงสีตรงนี้แทนนะครับ

ส้ม - ออเรนท์ ของเลแลน์
ขาว - ขาว ของ Fox
ชมพู - pink rose ของFox
แล้วก็ตบท้ายด้วยเคลียด้านเลแลน์ครับ :iconvsign:

ออฟไลน์ RAYARZERO

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 40
    • RAYARZERO Bolg's
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2010, 05:11:29 PM »
สีของ อาเชอร์ สำหรับผมมันแปลกๆไงก็ไม่รู้แหะ 

แต่เจ้าสิ่งนั้น Tamiya RC Mini 4wd นิ
Blog เล็กๆของกระผมครับ จิ้มที่รูปเลย-w-

ออฟไลน์ dominator

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -42
  • ลดลงมาเรื่อยๆ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2010, 10:24:02 PM »

ดูใกล้เคียงกับโมแท้มากเลยนะครับ สู้ๆ
ทำไมGn-archerดูคล้ายๆกับHaruteจังเลยอ่ะ
....เซโรงัง....