ผู้เขียน หัวข้อ: SD สามก๊ก กองซุนจ้าน EZ8  (อ่าน 3506 ครั้ง)

ออฟไลน์ NewtypeX

• Verified User
  • เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: -179
SD สามก๊ก กองซุนจ้าน EZ8
« เมื่อ: ธันวาคม 27, 2010, 07:28:31 PM »
งานสามก๊กมาอีกแล้ว คราวนี้เปนกองซุนจ้านตัวนี้ ออกแนวสงครามหน่อยเลยใช้Real touchครับ
ไปดูกันเลย
สีที่ใช้
Gundam marker สีแดง
Gundam marker สีทอง
Real touch marker

ขออนุญาติถ่ายเข้าไปลึกๆ
ป.ล.ห้ามคิดลึก

ที่รูปน้อย เนื่องจากถ่านหมดกระทันหันเลยมีแค่นี้ต้องขออ

ออฟไลน์ Off-Songwut

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 50
  • SongwutOffice
    • songwutoffice.blogspot.com
Re: SD สามก๊ก กองซุนจ้าน EZ8
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2010, 08:29:05 PM »
SD Ez 8 ตัวนี้น่ารักดีนะครับ
พวกกันดั้มสามก๊กนี้เล่นสนุกจริงๆ
ผมซื้อรุ่นแรกๆ มีออกมาใหม่หลังๆ จนหลังหักเลย
5555

:iconcryjoy: :iconlol: :iconlol: :iconlol: