ผู้เขียน หัวข้อ: 1/24 Mercedes SL63 AMG-Kirisame Marisa Ver.  (อ่าน 3602 ครั้ง)

ออฟไลน์ basfubumi

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 36
1/24 Mercedes SL63 AMG-Kirisame Marisa Ver.
« เมื่อ: มกราคม 01, 2011, 10:38:12 PM »
สวัสดีปีใหม่เพือนๆ พี่ๆ ชาว ไทยกันดั้ม ทุกๆ ท่านนะครับ

เพือนฝากมาให้ทำนะครับลองมาดูๆกัน

เป็นรถของค่ายAoshima นะครับ ประกอบเริ่มไม่ค่อยยากละ(เริ่มชิน)

ดูแล้วคงดิดได้ว่าท่านมาริสะต้องไปปล้นมาแน่ๆ เฮอะๆๆ

ถ้าท่านอลิสเห็นนี้ต้องชอบมากๆ แน่ๆ

สุดท้ายขอขอบพระคุณท่านเจ้่าของโมนะครับ

และขอบพระคุณทุกๆ ท่านที่เข้ามาชมนะครับ

ดูรูปผลงานอื่นๆของผมได้ที่ http://basfubumi.exteen.com/

ออฟไลน์ RAYARZERO

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 40
    • RAYARZERO Bolg's
Re: 1/24 Mercedes SL63 AMG-Kirisame Marisa Ver.
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 01, 2011, 10:42:52 PM »
รถเงาดีนะท่าน  แต่ผมว่าดีคอลมันดูด้านๆอะ  มันเลยชวนจุดที่ติดดีคอลดูด้านไปเลยอะ 
ผมมองยังงี้จริงนะ  คนอื่นอาจจะมองไม่เหมือนผมก็ได้ 
Blog เล็กๆของกระผมครับ จิ้มที่รูปเลย-w-

ออฟไลน์ zendono7

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 13
  • ศิลปิน พู่กัน
Re: 1/24 Mercedes SL63 AMG-Kirisame Marisa Ver.
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 03, 2011, 12:14:28 PM »
เห็นแล้ว อยากทำขึ้นมาบ้างเลยเรา  :iconfreak: ที่บ้านดองไว้ 6 คัน สงสัยต้องเอามาลองทำดูบ้างซะแล้ว
เมื่อมือที่จับพู่กันข้างนี้ มันเปลี่ยนเป็นสีแดงฉาน..มันร่ำร้องให้ฉันต้องเพียรพยายาม และสู้ต่อไป

ออฟไลน์ kira_freedom

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: -34
  • สิ้นหวังล้าววว~
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 03, 2011, 12:52:33 PM »
 :iconlol:สวยอ่ะดีคอลแบบนี้หาได้ที่ไหนมั่งครับหรือต้องสั่งทางเน็ตเอาลูกเดียว :iconpale:

ออฟไลน์ basfubumi

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 36
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 03, 2011, 03:13:49 PM »
:iconlol:สวยอ่ะดีคอลแบบนี้หาได้ที่ไหนมั่งครับหรือต้องสั่งทางเน็ตเอาลูกเดียว :iconpale:
ที่ไทยไม่เห็นใครเอามาขายอะครับต้องสั้งเวปนอกเอานะครับ

ดูรูปผลงานอื่นๆของผมได้ที่ http://basfubumi.exteen.com/