ผู้เขียน หัวข้อ: พลังแห่งเจได "X-Wing Fighter"  (อ่าน 14171 ครั้ง)

ออฟไลน์ sakamotomiwa

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 13
Re: พลังแห่งเจได "X-Wing Fighter"
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 02:39:16 PM »

ออนไลน์ BOY

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 50
    • ThaiGundam
Re: พลังแห่งเจได "X-Wing Fighter" กับครูชนบท
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 02:43:33 PM »

กำลังชั่งใจกับยี่ห้อ MPC ครับ คุณบอย โมเก่า สเกล 1/63 แต่ดีเทลไม่ค่อยสวยเท่าไหร่เลย ราคาก็ใกล้เคียงกับของสำเร็จรูปจากรีเวล ผมเลยว่าจะรอหาของรีเวลน่าจะดีกว่าครับ

ไม่รู้ใช่ตัวเดียวกันไหมครับ ของผม AMT แต่ใหญ่ยักษ์จับถนัดมือมาก Detail ดิบสุดๆไม่ยุบยับเหมือนFineMold คนละชั้นกันเลย แต่ว่างานเสร็จแล้วได้อารมณ์ Prop ที่ใช้ในหนังเลยครับ ใหญ่ดี