ผู้เขียน หัวข้อ: นอกไลน์ ทำเล่นๆ Avante BRS SP Custom  (อ่าน 2607 ครั้ง)

ออฟไลน์ kira_freedom

• Verified User
  • ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: -34
  • สิ้นหวังล้าววว~
นอกไลน์ ทำเล่นๆ Avante BRS SP Custom
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 04:31:03 PM »
พอดีหารถproที่ถูกใจยังไม่ได้เลยเอาAvanteมาลองยาดูว่าเข้ากะลายที่ทำไหม :iconfreak:

เดิมๆเมือนที่ชาวบ้านเขามีกัน :iconlol:

สอยมารอ คันใหม่ :iconlol:

มอเตอร์หัวเดียวไหงแพงกว่ามอเตอร2หัวไม่เข้าใจ :icondizzy:
ในเมือไม่อยากให้เหมือนใครก้ต้องแต่งเอง :iconvsign:
สติกเกอร์เอาไปใช้ได้ตามสบายทำเองด้วยฝีมือโฟโต้เฉาะแบบงูๆปลาๆ :iconlol:

ติดไปติดมาแปะไม่อยู่อัดเครียร์โลด :icondisapp:

สังเกตุได้ว่าผมจะไม่ใส่โรลเรอร์เพราะถ้ายังไม่เจออันที่เหมาะสมผมจะไม่ใส่กลัวไขเข้าไขออกหลวมหมด  :iconcryout:

จบแล้วจ้าขอบคุณที่เข้ามาชม :iconvsign:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 04:47:12 PM โดย kira_freedom »

ออฟไลน์ Off-Songwut

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 50
  • SongwutOffice
    • songwutoffice.blogspot.com
Re: นอกไลน์ ทำเล่นๆ Avante BRS SP Custom
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 06:26:20 PM »
ดูสวยดีครับ
ชอบตรงทำสติกเกอร์ลาย BRS ติดรถเอง
 :iconsmile: :iconsmile: :iconsmile:

ผมเองเคยเล่นรถทามิยา ตอนเด็กๆครับ เล่นอย่างเดียว
กับเคยดูการ์ตูน ช่อง 9 นิดหน่อย
 :iconsmile: :iconsmile:

ออฟไลน์ vivi29

• Verified User
  • มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
Re: นอกไลน์ ทำเล่นๆ Avante BRS SP Custom
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 10:19:53 AM »
สวยดีครับ ไอเดียดีเลยครับ  ผมก็นอกไลน์เหมือนกันละ หุหุหุ