GENERAL > Toys & Review / จับฉ่าย-ของเล่น

[Dollfete 2011] แว่บไปรับลูกสาวมาฮะ >w<

(1/11) > >>

blu_berriez:
ไปนั่งเล่นกันทั้งวัน แต่ถ่ายมารูปเดียวครับ ฮ่าๆๆๆ :iconlol:

ซาเอะจัง (คนซ้ายนะ ส่วนคนที่ชี้นิ้วนั่นของเพื่อน)

อันนี้มาใส่วิกอีกอันที่บ้าน หัวกระเซิงเชียว  :iconlike:

รายละเอียดคร่าวๆก็ ขนาดราวๆ 60cm. ครับผม (สเกล 1/3) ของ Volks
จัดอยู่ในประเภทดอลอ่ะนะครับ จุดขยับดีอยู่นะ แล้วก็เท่าที่จัดท่าดูแล้ว ค่อนข้างทนนะครับ ข้อต่อทุกจุดเลย
ราคาก็จัดว่าสูงอยู่น่ะครับ แต่ก็คิดว่าสมราคานะ (ตัวที่ผมได้มา ถ้าแบบครบชุดจะอยู่ที่ 65000-70000 เยนครับ)

bangbang04:
ตาแต้มแตกไลน์ไปไกลโข ถ้าจะยิ่งกว่านี้คงต้องเป็นตุ๊กตายางแล้วนะ(ฮา)

น่ารักสมราคา ที่ทำเอากินแกลบไปหลายเดือน

ayodya gundam:
ทำชุดกันดั้มเกิร์ลมาใส่เลย จะได้ไม่หลุดไลน์  :iconnasty:

OffArt:
น่ารักมากเลยครับ ว่าแต่ อธิบายเกี่ยวกับไลน์นี้บ้างได้รึเปล่าครับ เช่นข้อมูลเบื้องต้น ราคา และการเลือกซื้อ  :iconsmile: :iconmeow:

blu_berriez:

--- อ้างจาก: OffArt ที่ มีนาคม 27, 2011, 11:27:11 PM ---น่ารักมากเลยครับ ว่าแต่ อธิบายเกี่ยวกับไลน์นี้บ้างได้รึเปล่าครับ เช่นข้อมูลเบื้องต้น ราคา และการเลือกซื้อ  :iconsmile: :iconmeow:

--- End quote ---
อีดิทเพิ่มลงไปละครับผม ^^

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version