ผู้เขียน หัวข้อ: nitingel sd ที่สวยที่สุดเท่าที่เคยพบเจอ (ไม่ใด้หมายถึงตัวนี้นะ)  (อ่าน 3547 ครั้ง)

ออฟไลน์ a

• Verified User
  • ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 57
ไม่ใด้ทำสีโมซะนานเพราะไม่ว่างเจ้าตัวนี้ก็ต้องพ่นตอนเลิกงาน(กลางคืนหลังOT) อาจดูเลอะๆบ้างแต่ก็ยังสวยนะ :iconvsign:
สีทีใช้   ตัวนี้ลองใช้สียี่ห้อmax               สีโลหะใช้ hobby steel
ดูรูปกันเลยฉากอาจไม่สวยเพราะถ่ายที่บ้านสุพรรณหาอุปกรณ์ยาก

ติชมกันใด้เต็มที่ ไม่มีเคือง :iconfreak:

ออฟไลน์ titans03

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 1
สวยมากๆ ครับ ขอถามหน่อยครับเวลาพ่นไฮไลท์ปรับแรงลมเท่าไหร่ครับ ขอบคุณครับ :icongift:

ออฟไลน์ takuya00

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 8
บอกได้คำเดียวว่า"น่ารักอะ"

ตรงจุดเงินๆนี่บังพ้นหรือชุดเเต่งอะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 04, 2011, 01:06:46 PM โดย takuya00 »