ผู้เขียน หัวข้อ: [LBX Achilles] วันพรุ่งนี้ เจอกันที่ SW นะ  (อ่าน 3628 ครั้ง)

ออฟไลน์ Butter-T

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 36
  • หมึกแดง แรง 3 เท่า!!
[LBX Achilles] วันพรุ่งนี้ เจอกันที่ SW นะ
« เมื่อ: เมษายน 08, 2011, 05:12:18 PM »
หมึกแดงปั่นเสร็จแล้ว เจ้าพวกที่ซื้อๆ กันเมื่อวันเสาร์ก่อนน่ะ เสร็จกันรึยังฮ้าฟฟฟฟ  :iconfreak:
(ถามไว้ไม่ใช่อะไรหรอก กลัวไม่มีคนเล่นด้วย แฮะๆ)

ใครเข้าซุ้ม SW พรุ่งนี้ก็ไปเล่นกันได้นา~  :iconsmile:

.....ว่าแต่ กติกาเล่นยังไม่รู้เลยอะ  :iconcry:

(เดี๋ยวโมเดลแบบเต็มๆ ค่อยรอลงพรุ่งนี้ละกันครับ)

ออฟไลน์ blu_berriez

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 15
  • SD Collector [StArS] หัวข่า
Re: [LBX Achilles] วันพรุ่งนี้ เจอกันที่ SW นะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 08, 2011, 05:19:59 PM »
มีคุโนอิจิอ่ะ ยังไม่ได้ทำสีเลย เอาไปเล่นด้วยๆ :iconsmile:

พ่อตรูชาร์! แม่ตรูฮามาน! ทหารผีนาซี ซีค ซีออน!!! ซีค ซีออน!!! X10[/color]

ออฟไลน์ RAYARZERO

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 40
    • RAYARZERO Bolg's
Re: [LBX Achilles] วันพรุ่งนี้ เจอกันที่ SW นะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 08, 2011, 05:46:52 PM »
พึ่งดูเมะไปได้ 2 ตอนเองฮะพี่เนย  เมะสนุกใช้ได้
เดี๋ยวพรุ่งนี้จะได้เอาติดตัวไปด้วย 

--------------------------------------------------
Edit

ไม่ต้องระเบิดกล่องเล่นละครับ  เหมือนจะมีฟิลด์ให้โหลดไปปริ้นท์ด้วยนะครับ  ใครมีเครื่องปริ้นท์ก็รบกวนหน่อยนะครับ  :iconsmile:
http://bandai-hobby.net/lbx/images/goods/pdf/001/001_left.pdf

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 08, 2011, 05:56:04 PM โดย RAYARZERO »
Blog เล็กๆของกระผมครับ จิ้มที่รูปเลย-w-

ออฟไลน์ SNRI

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 32
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 08, 2011, 05:48:13 PM »
ดูเมะไป4ตอนแล้ว(ดิบ)อยากได้ดูคู :iconwish:
รับ1:144 gundam seravee 2 แบบต่อดิบครับ
ใครอยากปล่อย IM มาเลยครับ