ผู้เขียน หัวข้อ: BB Shin No.37 Kakuka Virsago ครับผม  (อ่าน 5095 ครั้ง)

ออฟไลน์ SicKnesS666

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: -32
BB Shin No.37 Kakuka Virsago ครับผม
« เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 04:50:51 PM »
BB Shin No.37 Kakuka Virsago

พอดีไปเห็นกระทู้หมายศาลท้าดวลของคุณ NeoX เข้า
บวกกับว่างๆอยู่ เลยไปรื้อเอาโมดองเก่าๆมาทำสีแล้วเอามาให้ชมกันครับ
ว่าแล้วก็อย่ารอช้า ไปดูกันเลยครับ

Kakuka Virsago ครับ (แพ็คหลังแมงมุมไม่รู้หายไปไหน หาไม่เจอ 555+)

สีที่ใช้ก็มีดังนี้ครับ

รองพื้นเบอร์ 42 ของ Leyland
สีแดงเบอร์ 173 ของ Leyland
เคลียร์ของ Leyland
สีทองเบอร์ 10 ของ Gaia
แล้วก็ Navy Blue ของ Mr.Color ครับผม

ด้านหน้าครับ

ด้านข้างครับ

เจ้าตัวนี้มีหน้าสองแบบครับ อันนี้แบบแรก

ส่วนอันนี้แบบที่สองครับ

อาวุธที่แถมมาให้เป็นพัดครับ

ลองติดปีกด้านหน้าดู

ติดด้านหลังครับ

รึจะเอาทั้งสองอันไปติดแขนเดียวก็เท่ไปอีกแบบ

แล้วก็ใส่เกราะครับผม

หมดละครับ ผิดพลาดประการใดก็ขออภัยด้วยนะครับ
ไว้โอกาสหน้าจะเอาผลงานมาให้ติชมกันอีกนะครับ

ส่วนอันนี้ Next Project ครับผม ^_^

ไว้เสร็จแล้วจะเอามาให้ชมกันนะคร้าบ 
:iconvsign:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 11, 2011, 05:56:27 PM โดย SicKnesS666 »

ออฟไลน์ ~Megane~

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: -51
Re: BB Shin 37 Kakuka Virsago ครับผม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 04:55:44 PM »
สวยดีครับ กุยแก เปลี่ยนหน้า+ปากได้ด้วย
ผมว่าจะซื้อ ขงเบ้งกับกุยแกนี่ล่ สุมาอี้มีแล้ว
3 กุนซือ  :iconlike: