ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิวของที่ได้มาวันนี้ ฟิกม่าโมจืน, รีวิวก่อนโลกแตก  (อ่าน 3461 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tee3893

• แต่งด้วยมาร์คเกอร์
  • **
  • Like: 27
ของที่ได้มาวันนี้ครับ ได้มา2ตัว รีบมารีวิวก่อนโลกะแตกวันพรู่งนี้ครับอิๆๆๆ :on_29:

ตัวแรก เป็นงานของแม็คโดนอล์

หุ่นจากยัดต้าแมน สามารถวิ่งได้ เปิดสวิกด้านหลังจะหอนได้ด้วย มาพร้อมสติกเกอร์1 ใบ ที่จริงต้องมีหุ่นอีกตัวแต่ของหมด ได้มาจาดตลาดมืออะรับ

ตัวที่2 ฟิกม่า โมจืน จากเรื่อง แบล็คร็อค ชูตเตอร์

ของทั้งหมดที่ให้มา

มีหน้าให้มา3แบบครับ

ด้านหน้าและหลัง

ปื่นใหญ่

ดาบ

สำหรับฟิกม่าคะแนน10ให้แค่8ครับ เพราะถ่ายๆอยู่ข้อต่อแขนหัก สาด :on_46:  แต่ตัวหุ่นสงสีก็ดีนะครับ ไม่รู้เทียบฟีกม่าแท้ได้หรื่อเปล่าเพราะไม่เคยเล่นอะครับ

จบแล้วครับ ถ้าพรู่งนี้โลกไม่แต่ จะเอาผลงานมารีวิวนะครับ อิๆๆๆ

ติชมได้นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 22, 2011, 12:44:04 AM โดย Tee3893 »

ออฟไลน์ Mojojo_joe

• Verified User
  • ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 15
ฟิกม่าสวยใช้ได้เลยนะเนี้ย

ออฟไลน์ powermax2

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 1
BRS ของแท้หามือหนึ่งลำบาก เราสอย ฟิกจีนก็ได้สวยใช้ได้เลยนะเนี่ย  :iconwish:
ถ้าวันๆนึงได้จับมือคนที่เรารัก...นานเท่าจับเม้าส์ก็คงดี

ออฟไลน์ San

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 56
ฟิกม่า BRS จีนตัวนี้ หน้าสวยเเฮะ ไม่เลอะ งานดีในระดับนึงเรยนะ ...  :iconsmile: